cobevuituoi712

tui dùng mấy phần mềm Cr-ack win,bây h xem thì thấy nó như thế này

anh em xem hộ có phải là windows bản quyền ko, ngày trước thì nó không có cái hình bên dưới(hình mũi tên đỏ)

Gauti

cái đó không xác định là windows bản quyền đâu. chỉ là 1 bức ảnh + 1 file do người dùng tạo ra và cài vào thui.ko thì có thể dùng thứ khác

ko thì bạn vừa cài cái soft j vào rùi...

bạn có thể vào link này để tìm hiểu thêm về câu hỏi của mình

tctuvan

Ui trời, càng có hình đó lại càng chứng tỏ không phải windows bản quyền
Win bản quyền là mọi thứ đều là mới, chỉ toàn Microsoft thôi

nhoc_denny

dungpro116 tui dùng mấy phần mềm Cr-ack win,bây h xem thì thấy nó như thế này

anh em xem hộ có phải là windows bản quyền ko, ngày trước thì nó không có cái hình bên dưới(hình mũi tên đỏ) hjx, ra là thế, thế windows lậu mà vào microsoft để kt thì có bị phát hiện ra là windows lậu ko

dienbatn

bạn update nó đi rùi microsoft mới biết được hay không chứ..

mình đây có cài 1 bản windows cũng điền key đoàn hoàn rùi cũng test y thế nhưng khi update lòi ra cái mặt giả...jo đang tìm bản windows thật cài vào rùi Cr-ack đây...

thanhcong0801

hoang sanh bạn update nó đi rùi microsoft mới biết được hay không chứ..

mình đây có cài 1 bản windows cũng điền key đoàn hoàn rùi cũng test y thế nhưng khi update lòi ra cái mặt giả...jo đang tìm bản windows thật cài vào rùi Cr-ack đây... thui,sợ lém,chấp nhận dùng windows lậu thui, không dám thử đâu,kệ nó, windows lậu thì cũng có làm sao đau, chỉ không update được thui mà,hihihihih

lilo_style36

Cái hình đó do tác giả bào chế ra thôi. Nếu windows bản quyền thì update không bị phát hiện windows lậu.

loveky2707

ai cũng biết thế, nhưng có ai dám update để thử xem windows của mình là windows bản quyền hay windows lậu đâu

nangsaigon_02

Muốn biết windows Bản quyền hay không thử update vài món xem sao >

Nếu Update xong mà hiên ngôi sao tuyết ở trayicon với thông báo block key í trial trì không phải bản quyền òy

me_o

MrChuCong Muốn biết windows Bản quyền hay không thử update vài món xem sao >

Nếu Update xong mà hiên ngôi sao tuyết ở trayicon với thông báo block key í trial trì không phải bản quyền òy Mấy bác cứ KẾT doạ trẻ em! Update + chạy tool xác thực của Microsoft qua tuốt, quan trọng là nó được Cr-ack bằng công cụ gì thôi...

candylove_vn

mình xài windows lậu mà vẫn update bt nè...nói như tất cả người thì hóa ra mình sài windows bản quyền à

Các chủ đề có liên quan khác