missyou7389

mọi người cho em hỏi là dạo này máy em trên taskbar bị nhòe .trên thanh còn xuất hiện 1 dòng kẻ.task nhấp nháy theo dòng kẻ cứ mấy giây một lần ,mọi người cho em hỏi tại sao và cách khắc phục ạ .em cám ơn

fpt68

ựa,thé mấy bác cho em hỏi là thay màn hình laptop thì hết độ bao tiền ạ .chán ghê

dinhxuanduyet

thothan ựa,thé mấy bác cho em hỏi là thay màn hình laptop thì hết độ bao tiền ạ .chán ghê trên 1 triệu (màn hình xịn)

Máy mình cũng bị nè cho đứa cháu nó chơi chút nhìn lại không bít làm sao nữa ai bít lỗi gì khắc phục dùm mình với Thanks nhiều.

---------- Bài thêm lúc 23:11 ---------- Bài trước là lúc 23:06 ----------

Mọi người giúp mình với nha mình gà lắm

zanzan87 Máy mình cũng bị nè cho đứa cháu nó chơi chút nhìn lại không bít làm sao nữa ai bít lỗi gì khắc phục dùm mình với Thanks nhiều.

Mọi người giúp mình với nha mình gà lắm theo cái máy mình vừa rồi thì nếu may mắn thì bạn đi bảo hành còn không thì thay màn hình mới

chắc rồi

Cái nầy do nghịch chạm mạnh nên hư màn hình rồi, nắp sau của màn hình ra lau chùi xem. không xong thì ra tiệm cho họ chặt chém

ammay_ngu

Thay card màn hình đi bạn, người ta gọi tình trạng này là bị "Rác" card màn hình đó.

vi_vu_thangngay

@thothan thothan tất cả người cho em hỏi là dạo này máy em trên taskbar bị nhòe .trên thanh còn xuất hiện 1 dòng kẻ.task nhấp nháy theo dòng kẻ cứ mấy giây một lần ,mọi người cho em hỏi tại sao và cách khắc phục ạ .em Thank Thằng bại não này anh em đừng bày nó làm gì cho mắc công kệ mẹ nó đi thèn chó

pe_cuc

nik3 @thothan
Thằng bại não này anh em đừng bày nó làm gì cho mắc công kệ mẹ nó đi thèn chó muốn chơi hả em.cho anh địa chỉ.em đừng lắm mồm nữa

tranmanh8x18

thothan muốn chơi hả em.cho anh địa chỉ.em đừng lắm mồm nữa Cho a địa chỉ để a qua táp cức nhà e à

heocon_lovelove

zanzan87 Máy mình cũng bị nè cho đứa cháu nó chơi chút nhìn lại không bít làm sao nữa ai bít lỗi gì khắc phục dùm mình với Thanks nhiều.

Mọi người giúp mình với nha mình gà lắm Nhìn đẹp mà tất cả người :d:d:d:d:d:d

Các chủ đề có liên quan khác