tớ không dùng avira nên không biết tớ dung kis mà.cái này nó chỉ làm máy nhanh lên một chút thôi còn anh em nào muốn nhanh hơn nữa thì nâng cấp máy tính lên hê hê

babyvip_kute9x

hix 0,1 % a sao bạn kiêm tốn thế hi hi.chí ít thì nó cũng phải nhanh lên khoang 5% chứ.chắc do máy bạn bị vu rut rồi lên mới không thấy nó nhanh lên hi hi

heo_con3913

colorburn thuốc cho bất cứ cái j` là "money" có là chạy nhanh hết dúng vậy mình dồng ý với ý kiến của bạn.nếu muốn chạy nhanh hơn nữa thì chỉ có ($) la ok .chứ thủ thuật này chỉ làm chạy nhah lên 1 ty thui

mình chỉ cần làm 1 chuyện duy nhất là win7 nhanh hơn hẳn luôn các bạn muốn biết không

đó là không cài phần mềm diệt virus

bạn nào không tin thì làm thử xem thấy khác ngay

nguyenvhai Toàn là lắp thêm môtơ cho windows thôi có ngày đứt dây coloa đứt dây coloa thì lại cài lại sọ gi.quan trọng là mình biết dc cái hay

lananh_VN

Mẹ kiếp cái thằng này, dám copy bản gốc của mình mà không ghi tên tác giả, lại còn quảng cáo cho oai mới ức chế chứ.

tinh chỉnh windows 7 thực tế là có nhanh hơn thật, ram cũng dễ thở hơn. tuy nhiên cũng dễ dính 1 số vấn đề nếu bạn không hiểu nhiều sẽ không khắc phục được sự cố khi gặp phải đâu

Các chủ đề có liên quan khác