a2pro_pm

Mình vừa phục hồi dữ liệu khi ghót nhầm, nhưng file mình phục hồi bị lỗi ( file word và̀ excel) :

- file excel bó báo lỗi như sau : This is not a recognizable format.

+ If you know the file í from another program which is incompation witch Microsoft office excel, click cancel, then open thí file in its original application. if you want to open the file later in microsoft office excel, save it in a format that í compatible, such as text format.

+ If you suspect the file í damaged, click Giúp for more information about solving the proplem.

+ If you still want to see what text is contained in the file, click ok. Then click finish in the text import wizard.

- Một số file mở lên toàn là ký tự rất lạ.

Còn file word thi hiện toàn ô vuông và một số file toàn là ký tự lạ, và một số fle mỡ lên nó báo lỗi như sau : word cannot star the converter mswrd632.

Rất mong các bạn hướng dẫn giúp mình cách phụv hồi các file trên. Xin cám ơn rất rất nhiều....

Fugeltun

Xem ra file đó vừa bị hỏng rồi bạn à. Phục hồi thì cũng ít file được phục hồi nguyên vẹn lắm

MV_R

Mình chưa giúp được gì. Vấn đề là mình có diện thoại nokia đang tự nhiên khong sáng màn hình nữa.Bạn nào biét cách khắc phục giúp với

khocvianh_mm

cuonghr Mình chưa giúp được gì. Vấn đề là mình có diện thoại nokia đang tự nhiên khong sáng màn hình nữa.Bạn nào biét cách khắc phục giúp với Thằng này chắc bệnh

Mình nghĩ là phiên bản của tệp Word kia của bạn nó cũ hơn phiên bản word mà bạn đang sử dụng nên nó không thể convert sang được. Bạn thử kiểm tra lại xem nào

Các chủ đề có liên quan khác