bạn nào chỉ cho mình cách chia ổ ở trên máy ảo với lúc minh cai windows thì chỉ có 1 ổ C duy nhất tìm mãi không ra cách. còn làm thế nào để máy ảo nhận ổ đia nữa

ellavip2000

Chia như máy thật bạn ạ!!!
lebinh_th bạn nào chỉ cho mình cách chia ổ ở trên máy ảo với lúc minh cai windows thì chỉ có 1 ổ C duy nhất tìm mãi không ra cách. còn làm thế nào để máy ảo nhận ổ đia nữa

viuvi_nhieu

-Sieu-Nhan- Chia như máy thật bạn ạ!!! biết là chia như máy thật nhưng lam sao để cho nó nhận đĩa hirenboot để chia ha bạn. hay bạn còn cách khác không chỉ mình với

nic_1176

bạn vào phần ổ đĩa cd ảo đó, có phần chọn ổ đĩa là ổ đĩa cd vật lý hay là file iso, rồi nếu bạn có file iso thì bạn trỏ nó vào, lúc khởi động lên là nó nhận được

quyenduong8926

Thiếu gì cách .

Down file ISO của hiren's boot

Mở chương trình VMware - đúp chuột vào ổ CD chọn use ISO image sau đó browse đến file ISO ở trên (cách này chuyên dùng trên máy ảo. Tạo file ISO từ đĩa CD hay down trên mạng về là xong)

Hoặc

Trên giao diện Vmware - đúp chuột vào ổ CD - ở dòng physical drive xổ combobox xuống chọn kí tự ổ đĩa CD của bạn thay vì chọn auto detect

(đảm bảo đĩa CD đó có thể boot)

thank các bạn vừa trả lời . mần mò theo mấy bạn cũng ra mà hơi lâu kể các bạn có mấy hình minh họa thì tôt qá

Các chủ đề có liên quan khác