Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By phuchuy3107
#305655 Chả là em có một file ghost windows xpsp3 tự nhận drive dung lượng 820mb, chạy rất tốt. Muốn ghi ra đĩa đễ lưu dự phòng và bán kiếm ít tiền nhưng mà không biết cách ghi ai có thể chỉ giúp em không. Thank

(Làm sao mà ghi ra trên 1 đĩa cd càng tốt. Mà 2 đĩa cũng được)

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By toan1898
#306034 bạn dùng Nero, ghi kiểu Data, add vào, burn, thế là xong rồi.hên nhỉ. hơn có gần 100MB mà tốn thêm 1 cái đĩa CD cũng uổng nhỉ?
Blog Tâm sự:
  • Tôi từng tự tử vì bị bạn trai coi là nô lệ tình dục | 03:02 ...
  • Tôi từng muốn tự tử vì ngoại hình lăn nhanh hơn đi của mình | 04:02 ...
  • Được tôi tha thứ nhưng vợ vẫn chưa dứt được người đàn ông đó | 03:02 ...
  • Mẹ khổ cả đời vì bố đối xử quá tệ bạc | 05:02 ...
  • Đi với bạn trai nhưng tôi lại nghĩ đến người đàn ông khác | 02:02 ...
  • Tôi sợ mình là cái bóng thay thế cho tình đầu của anh | 04:02 ...
By Danel
#306036 Theo tớ cậu nên bỏ bớt phụ kiện đi,tớ thì chưa ghost bằng 2 đĩa bao giờ,
By nik.gialai
#306038 Ban Dung Chuong Trinh Ghostexp.exe Cat File.gho Ra Lam Doi. Chuong Trinh Nay Co The Dow Tren Mang Hoac Lay Trong Dia Boot .Sau Khi Cat Thi No Tao Ra Cac File (gho,ghs)Ban Nho Ghi Gho Vao (Dia 1 )Con Lai ghs Ghi Vao Dia Hai.Khi Ghost No Doi Thi Ban Cho Dia 2 Vao La Ok
By chandapxe_matvegaipho

Có bạn nào biết cách đưa file Ghost vào đĩa CD không ?

Ai biết dậy tớ làm luôn

cảm ơn

nếu file ghost đó có dung lượng dưới 680M thì bạn làm như sau : tự bào chế hay tải trên mạng về 1 file iso của Hirens boot mini (đã cắt bớt 1 số chức năng, chỉ còn lại 1 số chức năng chính như ghost, partition ... làm như vậy thì file iso mới có dung lượng nhỏ và nhét file ghost đó vào chung 1 đĩa cd được). sau đó dùng 1 chg trình tạo file iso, mở file Hirens boot iso lên, add thêm file *.GHO vào đây rồi save lại là ta sẽ có được thôi mà

còn không nếu file ghost có dl > 700M thì cứ kiếm 1 file iso của Hirens boot 9.9 rồi add file ghost đó vào rồi ghi ra đĩa dvd là được
By nguyenngocvuongmtvtravel
#306042 daiphuq9

nếu file ghost đó có dung lượng dưới 680M thì bạn làm như sau : tự bào chế hay tải trên mạng về 1 file iso của Hirens boot mini (đã cắt bớt 1 số chức năng, chỉ còn lại 1 số chức năng chính như ghost, partition ... làm như vậy thì file iso mới có dung lượng nhỏ và nhét file ghost đó vào chung 1 đĩa cd được). sau đó dùng 1 chg trình tạo file iso, mở file Hirens boot iso lên, add thêm file *.GHO vào đây rồi save lại là ta sẽ có được thôi mà

còn không nếu file ghost có dl > 700M thì cứ kiếm 1 file iso của Hirens boot 9.9 rồi add file ghost đó vào rồi ghi ra đĩa dvd là được Nhưng em gà lắm, chả hiểu gì, đại ca có thể chỉ cụ thể rõ hơn hơn được không ? em có phần mềm Power 2 go và Power ISO giờ làm như thế nào để ghi file Ghost 400MB ra CD được ạ, cần file gì các bạn up lên cho em luôn với, thanks các bạn nhiều
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online