chimcucku7

Pác nào bít chỉ giúp e laptop Dell 1510 đang tự dưng không cài được Driver nDivia nữa cho nên chơi game gì bị giật giật phải hok? Đã vào trang chủ Dell.com tải lại drier rồi ghost, rồi cài bản windows xp khác cũng vẫn thế nó thông báo như hình sau:

Giúp e với !tks

daituongquan_8x

Do máy chưa có Driver cho card màn hình đó bạn, bạn vào địa chỉ này tải Driver phiên bản mới nhất cho hệ điều hành mà bạn đang dùng rồi cài đặt nhé

Chúc thành công .....

lehong5948

nuntiny Do máy chưa có Driver cho card màn hình đó bạn, bạn vào địa chỉ này tải Driver phiên bản mới nhất cho hệ điều hành mà bạn đang dùng rồi cài đặt nhé

Chúc thành công ..... Thank Pác, nhưng Pác nói rõ hơn được hok, vào link kia không bit tải cái nèo cả hyhy. Mà driver đó tên là gì vậy để E váo trang chủ của máy e tải là có mà?Mà vào link kia chẳng tải được nữa.

Canary_7

Bạn làm theo trong hình

Chọn loại driver bạn đang sử dụng

Download cái driver tương ứng với hệ điều hành của bạn win7,xp,vista .....

Còn nếu như không dc nữa thì mình khuyên bạn đem ra tiệm

Bavol

Èo thế này chết tui rồi. Chắc máy làm sao rồi, tất cả lần vẫn cài và tải tại dell.com đánh sevis tag vào đúng máy của mình trên trang đó chọn XP rồi mà. Vừa tải BIOS V15 update xong vẫn không cài được nvidia.

Quinn

Có ai giúp tui với trường hợp lỗi do máy tính thì có nghiêm trọng ko, ah có phải do máy tính mang đi để xe máy (ko dùng cặp cho laptop mà dùng cặp BT) bị sóc, dung động mạnh ko?

vanquang0512

Nếu cài Driver không nhận thì có lẽ bị phần cứng rồi. Tốt nhất mang ra tiệm để kiểm tra lại

Các chủ đề có liên quan khác