Mình đang xài win7 cài password nhưng mình lại quên.Đem ra ngoài ti thì mấy ổng làm cái gì đấy mình chả bjk thấy thêm 1 user nữa là administrator ngoài user cũ của mình, Thấy máy chậm hẳn. Chơi game có cảm giác hình ảnh chuyển động chậm chậm( các đoạn cắt cảnh) như: fifa 11, bad company 2.Có pro nào chỉ giáo dùm mình cái

p/s: cấu hình của mình: core i3 2,53 GHz , ram 2g, ati radeon hd 550v

quocanhmatkieng

kiểm tra lại máy xem cấu hình còn y nguyên như cũ không !

nhiều khả năng như bạn ở trên vừa nói

xin chia buồn bạn vừa bị lừa

bachhop172000

Nếu như bạn nói đem ra tiệm sửa về máy chậm thì chỉ có 1 vấn đề mà ai cũng biết ..... máy bạn vừa bị hấp rồi ..... xin chia buồn .....

hueptm77

Reset lại pass không ảnh hưỡng gi, lắm về tốc đô máy đâu bạn à. Bạn xem họ có cài thêm soft gì mới không? bạn nên kiễm tra lại phần cứng xem có bị "luộc" không?. Ngoài ra bạn nên quét virus xem có con nào không?

Darcell

nghi bị luộc rồi . mấy bọn quán vớ vẩn ,mang máy đến làm mồi cho nó rồi.

coca2510

Cung xỉa cung xỉa

Dùng Soft check lại thông số máy xem có bị chúng Luộc không ?

An_kute

hitokiri239 Mình đang xài win7 cài password nhưng mình lại quên.Đem ra ngoài ti thì mấy ổng làm cái gì đấy mình chả bjk thấy thêm 1 user nữa là administrator ngoài user cũ của mình, Thấy máy chậm hẳn. Chơi game có cảm giác hình ảnh chuyển động chậm chậm( các đoạn cắt cảnh) như: fifa 11, bad company 2.Có pro nào chỉ giáo dùm mình cái

p/s: cấu hình của mình: core i3 2,53 GHz , ram 2g, ati radeon hd 550v Bạn dùng kiểm tra lại cấu hình máy xem nào, chứ với cấu hình như vậy làm gì có chuyện chơi game lag bao giờ!

Denison

Ko bị luộc đâu.Mình đứng ngay đó . Chỉ thấy ổng bỏ đĩa vào thoai.Chứ đâu có tháo gì.Mình hỏi cái này nữa : mình nghe nói win7 xài lâu cũng nên cài lại vì có file rác. không bít có đúng k

thanhlam_cat

Bạn có thể dùng CCleaner để xóa file rác. Sau dó dùng CPU-Z(của bạn hung post trên) xem cấu hình máy có tương tự như thế không là biết ngay mà.

Các chủ đề có liên quan khác