thanhbk_305

các bạn cho mình xin Bản Win7 RTM experience với. Cho mình xin link còn sống và đủ part nhe.

be_b0nb0n

Win7 nhẹ nhất là Win7 nào

bạn nói win7 nhẹ nhất là win7 nào thì bạn xem cái này

bạn down Win7 RTM experience ở đây nè

X86:

X64:

còn đây là bản ghost chi gần 700M

đổi đuôi .tmw thành .rar rồi giải nén

chúc vui!

young_pu_0101

Nếu bạn dùng các ứng dụng cơ bản thì bạn nên cài windows 7 home perimum

Cái bảng này sai rồi. Windows 7 basic làm gì hỗ trợ windows aero mà trong đó lại có dấu tích vào phần hỗ trợ aero

Jamon

ừ. máy mình cài 2 HDH rồi. Mình chủ yếu cài cho cái key khác thôi. Mà mình down 8 part về rồi. gộp nó thành RAR à hay là ISO . rồi sao nữa. Có cài trực tiếp như windows 7 untimate và Home premium không hay phải bỏ vào đĩa rồi mới cài. hichic Mình hơi kém phần này . AE chỉ dùm nhé.

my_love9925

dùng windows 7 thin pc là nhẹ nhất và ổn định hơn máy bản mod ở ngoài

hangptt95

W7 starter nhẹ nhất

bữa nay vừa ra W7 thin PC nghe nói rất nhẹ

bạn nên mua một cái đĩa windows va hiren boot nữa, có gì mà cài cho tiện lợi

Tomas

nhưng mà mình lại không có ổ DVD nên phải lần mò bằng mấy cách này thôi. hehe. mình cũng cài PC thịnh từ trước đó lâu rồi nhưng mình thấy cũng chẳng nhẹ là mấy so với mấy bản kia vì Ram ngốn khá tương tự mấy bản kia. với lại mình đang muốn cài bản RTM cho cái key pen4 á mà.

TuanAnh_TB

bboymilky ừ. máy mình cài 2 HDH rồi. Mình chủ yếu cài cho cái key khác thôi. Mà mình down 8 part về rồi. gộp nó thành RAR à hay là ISO . rồi sao nữa. Có cài trực tiếp như windows 7 untimate và Home premium không hay phải bỏ vào đĩa rồi mới cài. hichic Mình hơi kém phần này . AE chỉ dùm nhé. Thành file iso rồi thì bạn giải nén ra (dùng winrar or ultraiso giải nén nhé) rồi chạy file setup để cài đặt thôi, nếu không biết có thể lên google search chỉ dẫn cài windows 7 từ ổ cứng HDD

win 7 thin PC nên cài trên máy có ram 1gb trở lên. Mình cài thử trên máy ram 512 r`, ì ạch, bộ nhớ ram chiếm nhiều, mở 2 tab ie lên là nó bắt đóng do bộ nhớ đầy. Khuyên bạn, nếu máy cấu hình yếu nên dùng xp thôi. Khi nào có $ thì nâng cấp máy hãy dùng

troi` oi. chua ai cai` ban? windows RTM 699mb kia sao. giup' toi voi' di. phai? lam` gi` vs 8 part do'

tctuvan

Re: Win7 nhẹ nhất là Win7 nào

Win 7 home hoac starter la nhe nhat

[ Post bai thong qua Mobile ]

Các chủ đề có liên quan khác