shinwa_2970

hiện giờ em đang muốn đi học 1 khóa vi tính kiểu như hacker nhưng không biết ở đâu dạy và học cái đó thuộc về chuyên ngành gì, kỹ thuật viên hay lập trình viên.v..v.... vì vậy nên tất cả người có thể giải đáp giúp em vấn đề này được không ạ? em Thank tất cả người nhiều lắm

đó giờ chưa nghe tới khóa học nào gọi là hacker cả ở các trung tâm dạy cách phòng chống từ đó ng` học mới biết dc cách hack , cái này theo mình bạn nên qua HVA hỏi bên đó nhiều hacker. muốn hackweb thì học mấy khóa bảo mật (an ninh) của Aptech đó, nhưng học phí hơi cao muốn học hết từ cơ bản đế nâng cao học phí khoảng 80tr ....

hongphong_vu

Muốn làm hacker thì đầu tiên phải biết lập trình, học Vb6 hay C hay Pascal cũng được. Ngoài ra phải am hiểu về hệ thống mạng. Và còn nhiều thứ cần học lắm.

Còn nếu bạn muốn làm 1 hacker 1 cách nhanh chóng nhất thì phải có riêng 1 đàn anh về hacker trực tiếp chỉ dạy và phải thật sự ham mê. Rồi từ từ sẽ thành hacker lúc nào không hay

heo_con3913

Thank tất cả người. hôm qua em tình cờ lên trang web của Nhất Nghệ, karRox và tường lửa ở Bắc Hải có khóa học hacker mũ trắng. cái này học cũng nằm trong những phần của hacker đen phải không tất cả người?

---------- Bài thêm lúc 10:44 ---------- Bài trước là lúc 10:45 ----------

nuntiny đó giờ chưa nghe tới khóa học nào gọi là hacker cả ở các trung tâm dạy cách phòng chống từ đó ng` học mới biết dc cách hack , cái này theo mình bạn nên qua HVA hỏi bên đó nhiều hacker. muốn hackweb thì học mấy khóa bảo mật (an ninh) của Aptech đó, nhưng học phí hơi cao muốn học hết từ cơ bản đế nâng cao học phí khoảng 80tr .... em muốn hack tất cả chứ chỉ về 1 cái web thì không sướng lắm. hack cả phần mềm..v...v..... như làm mấy bản Cr-ack các phần mềm ấy. mà có mỗi cái web ở Aptech mà tận 80tr mắc quá có lẽ qua học ở Nhất Nghệ, karRox hay Firewall tầm 3~4tr 1 khóa trọn vẹn có lẽ hay hơn

àh quên nữa là em ở TPHCM nha! Mọi người cho em ý kiến xem có nên đi học ở những chỗ bên trên không với. Thank tất cả người nhìu!

deltaseriea

sas123456 Thank tất cả người. hôm qua em tình cờ lên trang web của Nhất Nghệ, karRox và tường lửa ở Bắc Hải có khóa học hacker mũ trắng. cái này học cũng nằm trong những phần của hacker đen phải không tất cả người? Hacker có nhiều loại như mũ trắng, mũ đen, mũ xanh, mũ nâu... Họ làm nhiều công chuyện khác nhau, duy chỉ có hacker mũ đen làm các công chuyện vi phạm pháp luật. Hacker này hoàn toàn có thể chuyển sang các loại hacker khác vì họ có kiến thức tương đối tốt về hacker.

sas123456 em muốn hack tất cả chứ chỉ về 1 cái web thì không sướng lắm. hack cả phần mềm..v...v..... như làm mấy bản Cr-ack các phần mềm ấy. mà có mỗi cái web ở Aptech mà tận 80tr mắc quá có lẽ qua học ở Nhất Nghệ, karRox hay Firewall tầm 3~4tr 1 khóa trọn vẹn có lẽ hay hơn.

àh quên nữa là em ở TPHCM nha! Mọi người cho em ý kiến xem có nên đi học ở những chỗ bên trên không với. Thank tất cả người nhìu! Tiền nào của nấy bạn à.

dungnew

Hack coi chừng bị túm đầu chứ ở đó mà hack. Sao không học để làm 1 chuyện tốt hơn.

Ko có ai mới ra mà hack dc đâu.

Có cái tốt mới có cái xấu.

Mình vừa đọc 1 bài báo nói về 1 học sinh 12 vì thấy mẹ cậu ấy làm chuyện vất vả và cậu ấy muốn giúp mẹ của mình. Cách giúp của cậu ấy vừa vô tình trở thành hacker.

jasmine_201

MaxAngle Hack coi chừng bị túm đầu chứ ở đó mà hack. Sao không học để làm 1 chuyện tốt hơn.

Ko có ai mới ra mà hack dc đâu.

Có cái tốt mới có cái xấu.

Mình vừa đọc 1 bài báo nói về 1 học sinh 12 vì thấy mẹ cậu ấy làm chuyện vất vả và cậu ấy muốn giúp mẹ của mình. Cách giúp của cậu ấy vừa vô tình trở thành hacker. ở đây mình không có ý định trở thành 1 HACKER như bạn nói. mình muốn trở thành 1 hacker trắng nhưng mình nghĩ nếu học thì phải học hacker đen vì có thể nói hacker là pro nhất trong những loại hacker. vì vậy mình muốn học hacker đen rồi từ đó mới làm dc 1 hacker trắng pro có thể chặn bọn hacker đẹn lại. vì thực chất mình cũng là 1 hacker đen nên mình sẽ biết họ nghĩ gì và làm gì=>ngăn chặn dễ dàng hơn. Vì vậy mình mới muốn học làm hacker đen. bạn đừng hiểu lầm mình oan lắm. mà có hack mình cũng chỉ làm các bãn Cr-ack software cho tất cả người dùng thuận tiện hơn thôi, họa chăng cao lắm hack game là cùng

truclinh2210

sas123456 ở đây mình không có ý định trở thành 1 HACKER như bạn nói. mình muốn trở thành 1 hacker trắng nhưng mình nghĩ nếu học thì phải học hacker đen vì có thể nói hacker là pro nhất trong những loại hacker. vì vậy mình muốn học hacker đen rồi từ đó mới làm dc 1 hacker trắng pro có thể chặn bọn hacker đẹn lại. vì thực chất mình cũng là 1 hacker đen nên mình sẽ biết họ nghĩ gì và làm gì=>ngăn chặn dễ dàng hơn. Vì vậy mình mới muốn học làm hacker đen. bạn đừng hiểu lầm mình oan lắm. mà có hack mình cũng chỉ làm các bãn Cr-ack software cho tất cả người dùng thuận tiện hơn thôi, họa chăng cao lắm hack game là cùng Mình cũng thống nhất ý kiến như thế, nhưng phải cố gắng tu tâm dưỡng tính nghen không là lại thành họa đó

Lisabet

namsinhrubi Mình cũng thống nhất ý kiến như thế, nhưng phải cố gắng tu tâm dưỡng tính nghen không là lại thành họa đó Chuẩn đấy, thành họa rồi thì khổ lắm đó !

dca20

Cách hack nhanh nhất là đi cắt cáp internet đảm bảo là sập mạng luôn

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D đánh giá trữ lượng và hoạt tính sinh học của cây xạ đen Y dược 0
D Khảo sát tính chất đặc trưng Von-Ampe của một số hợp chất có hoạt tính sinh học và ứng dụng Khoa học Tự nhiên 0
D Trắc nghiệm CẤU TRÚC, ĐẶC TÍNH, CHỨC NĂNG CỦA CÁC ĐẠI PHÂN TỬ SINH HỌC (ADN, ARN và PROTEIN) Ôn thi Đại học - Cao đẳng 0
D ĐỒ ÁN MÔN HỌC KẾT CẤU VÀ TÍNH TOÁN Ô TÔ - THIẾT KẾ HỆ THỐNG PHANH XE TẢI Khoa học kỹ thuật 0
D Sử dụng sơ đồ tư duy trong các tiết ôn tập môn toán 12 nhằm phát huy tính sáng tạo và nâng cao khả năng ghi nhớ của học sinh Luận văn Sư phạm 0
D Quan điểm Giải tích về các cách tiếp cận khái niệm giới hạn và việc phát huy tính tích cực nhận thức của học sinh trong dạy học Luận văn Sư phạm 0
D Nghiên cứu khả năng hấp phụ một số hợp chất hữu cơ trên các vật liệu tio2 và khoáng sét bằng phương pháp hóa học tính toán Ngoại ngữ 0
D Nghiên cứu khả năng hấp thụ tetracycline và ciprofloxacin trên bề mặt graphene oxide bằng phương pháp hóa học tính toán Khoa học Tự nhiên 0
D nghiên cứu thành phần hóa học và hoạt tính sinh học của ba loài thuộc chi bách bộ (stemona) mọc ở lào Khoa học Tự nhiên 0
D Nghiên Cứu Thành Phần Hóa Học Và Hoạt Tính Sinh Học Cây Na Biển Nông Lâm Thủy sản 0

Các chủ đề có liên quan khác