All

tình hình là máy ipod 4G hiệu Philip của tớ bị treo, bất tắt được luôn. Nói chung là nó cứ dừng lại ở cái man hình upgrading.. í. KHông làm ăn gì được cả

Bác nào chỉ tớ cách sửa mới

thx

Brentyn

Hi,

Bạn cho mình hỏi: bạn bị cái này bao lâu chưa?.Hồi mới mua có bị không? Hay gần đây bạn có cài đặt lại phần mềm, hay amend cái gì không?.iPOD này có wifi không?.

Tốt nhất cho bạn nếu bạn chưa hiểu kỹ thì nên mang ra thợ hay nhờ người nào biết trực tiếp xem và chạy lại phần mềm, up lại rom cũng như trong nhiều trường hợp phải cài lại HDH của nó.

Thân
WINGS

Iason

Trích từ bài của wings viết lúc 10:28 ngày 10/08/2009:
Hi,

Bạn cho mình hỏi: bạn bị cái này bao lâu chưa?.Hồi mới mua có bị không? Hay gần đây bạn có cài đặt lại phần mềm, hay amend cái gì không?.iPOD này có wifi không?.

Tốt nhất cho bạn nếu bạn chưa hiểu kỹ thì nên mang ra thợ hay nhờ người nào biết trực tiếp xem và chạy lại phần mềm, up lại rom cũng như trong nhiều trường hợp phải cài lại HDH của nó.

Thân
WINGS

trùi, máy của tớ đơn giản thui không có nhiều chức năng như cậu miêu tả đâu. Chỉ dùng để nghe ngoại ngữ là chủ yếu

Mà thui, tớ đem ra Phong Vũ bải trì rùi. Chiều nay đi lấy về. Hy quên sẽ bất bao giờ bị hư nữa

thx