abctrang_girl

Hiện mình đang dùng windows XP SP2, 2 hôm nay, đang nghe nhạc thì tự nhiên mất âm thanh, mình kiểm tra biểu tượng loa dưới thanh taskbar thì nó hiện ra thông báo như sau:

Khi mình khởi động lại máy thì nghe được bình thường, nhưng cũng chỉ 3 phút sau lại bị hiện tượng trên.

Mình nghĩ là có visrut nên vừa dùng AVG, BKAV quét mà vẫn không thấy gì?

các bạn có biết nguyên nhân tại sao k?

leon_1691

intelnokia1 cài windows hay bung ghot lại đi. hay cài thêm diver âm thanh vào Cài lại thì đơn giản, nhưng mình hỏi có cách nào khắc phục được k??

máy bạn bị dính con system volume information rồi khởi động lại máy là lại có tiếng ngay 1 lúc thui

dùng kis hay kav cũng diệt được

loa4vitinh

ko phải virus gì đâu, đừng nghe lời bậy rồi cài lại windows làm gì cho mất công. lỗi đó là lỗi Generic host process, chỉ cần tải mấy bản vá lỗi cho windows là sẽ hết thôi. bạn có thể tải tại đây --=>

trong này có 4 file, bạn chạy 3 file kia được ròi, không nên phải chạy file reg.

leekireong

daiphuq9 không phải virus gì đâu, đừng nghe lời bậy rồi cài lại windows làm gì cho mất công. lỗi đó là lỗi Generic host process, chỉ cần tải mấy bản vá lỗi cho windows là sẽ hết thôi. bạn có thể tải tại đây --=>

trong này có 4 file, bạn chạy 3 file kia được ròi, không nên phải chạy file reg. Thank bác, máy em bây giờ ok rồi,.

Kermit

Thank ban rat nhieu ! ban co nick yahoo hay skype j không ? cho minh moi nguoi voi ?

Các chủ đề có liên quan khác