mtram_95

Em lỡ tay fomat hết tất cả các ổ. Sau đó cài lại windows thì nghe nhạc chẳng thấy tiếng đâu gì cả mặc dù theo thanh âm trên biểu tượng ở cái loa thì nó vẫn nhảy đều đều. Giúp em với (em đang xài win7)

kieutrang_7294

thì là bạn cài thêm cái driver âm thanh vào

thế là xong

biết lý do rồi còn lên đây post bài

hoitamkiengiang

nhưng mình có biết cài kiểu gì đâu. với lại mình không có đĩa. cài = cách khác có được không. giúp mình với.

yenlinh_vu85

thôi.kệ nhưng mình có biết cài kiểu gì đâu. với lại mình không có đĩa. cài = cách khác có được không. giúp mình với. Bạn cần nói rỏ tên Main hay dòng máy Laptop lúc đó tất cả người mới giúp bạn chính xác được.

hay bạn cũng có thể dùng các tool ở đây :

nhOk_OnlinE

bạn lên google sau đó tìm driver easy tải nó về, cài đặt xong cho nó scan thế là nhanh nhất mình dùng cách này không ah

hieuscortion Bạn cần nói rỏ tên Main hay dòng máy Laptop lúc đó tất cả người mới giúp bạn chính xác được.

hay bạn cũng có thể dùng các tool ở đây :
mình dùng desktop không dùng laptop. mà cũng chẳng biết xem main như thế nào cả. bạn giúp mình.

Declan

thôi.kệ mình dùng desktop không dùng laptop. mà cũng chẳng biết xem main như thế nào cả. bạn giúp mình. Mở cái nắp thùng máy ra xem,hay dùng CPUz để xem nhé ( link vừa đưa ở trên)

hb_5658

Model: RS690-SB600

Chip: ATI Radeon X1250

Southbridge: ATI SB600

LPCIO: Fintek F71872F

BIOS

Brand: Phoneix Technologies, LTD

Version: 6.00 PG

Date: 03/31/2008

còn cái gì nữa không.

huynh_bao5

thôi.kệ Model: RS690-SB600

Chip: ATI Radeon X1250

Southbridge: ATI SB600

LPCIO: Fintek F71872F

BIOS

Brand: Phoneix Technologies, LTD

Version: 6.00 PG

Date: 03/31/2008

còn cái gì nữa không. Thông tin trên là không đủ,bạn cần nói rỏ tên Main mình mới giúp được.

CPU

Name: AMD Athlin 7750 black edition

Package: Socker AM2+ (940)

Specification: AMD Athlon(tm) 7750 Dual-Core Processor

Instructions: MMX(+), 3DNow!(+), SSE(1,2,3,4A), x86-64, AMD-V

Memory

Type: DDR2

Graphics

Name: deon X1200 Series (MCS Corporation- W

Các chủ đề có liên quan khác