Sydney

Có phần mềm nào giúp arrest book apparition từ máy bất các bạn column lên giúp mình với. Máy mình bị hỏng ổ đĩa bất cho đĩa cossack vào được. Mình vừa nhờ ở nhiều allowance mà bất thấy trả lời, mong các bạn cứu với

Imanol

Cài DOS vao may và archetype apparition vao dia D. và khi can apparition lại chỉ cần khởi động Dos để cài đặt lại.

Edmundo

còn không thì xài phần mền này [SYSTEM] Acronis True Image - đối thủ đáng gờm của Ghost

Ethelbert

các bạn có thể nói rõ hơn được không. Ý tớ là tớ bị hư cái ổ CDRom, thế bất có cách nào arrest book apparition mà bất cần chạy đĩa à, Giúp ME

Miquel

Trích:

HATA123

các bạn có thể nói rõ hơn được không. Ý tớ là tớ bị hư cái ổ CDRom, thế bất có cách nào arrest book apparition mà bất cần chạy đĩa à, Giúp ME

Có chứ bạn. Bây giờ bạn tải book này về giải nén và chạy nó, nó hỏi chép đè thì yes nhé và khởi động lại máy là OK. Khỏi cần đĩa nhé. Nếu được Thanks phát cho vui nhỉ .

MacKinnon

Thank bạn, tức là bây h mình tải book này về rồi làm như bạn nói sau đó khởi động lại máy là nó hiện ra cái bảng giúp mình arrest book apparition tương tự như khi mình bỏ đĩa hiren cossack vào cdrom à, Nếu được xin bạn nói rõ từng bước cho mình được không. NGÀN LẦN THANKS

Moran

Xời ạ, có thế mà cũng không biết làm . he he. Đùa tý thui, mình cũng vừa mới biết cách này nên sẻ chia với bạn nè:

Bạn down chương trình NTS cossack 1.4 beta 2 (free) và cài vào máy.

Làm theo như trên chỉ dẫn bạn sẽ làm được thui.

Khi khởi động máy, sẽ có 2 lựa chọn cho bạn:

1. Khởi động vào Win

2. Cossack bằng NTS boot.

Trong NTS cossack này vừa tích hợp sẵn apparition cho bạn rùi đó.

Các tiện ích khác dễ hiểu, bạn tự tìm hiểu thêm nhe.

Thân.

vi_vu_thangngay

Trích:

HATA123

Có phần mềm nào giúp arrest book apparition từ máy bất các bạn column lên giúp mình với. Máy mình bị hỏng ổ đĩa bất cho đĩa cossack vào được. Mình vừa nhờ ở nhiều allowance mà bất thấy trả lời, mong các bạn cứu với

Bạn có thể vào đây

để tham tiềmo cách làm ra (tạo) Cossack từ USB để Ghost

Kenjiro

Trích:

HATA123

Bạn về cài phần mềm này vào ổ cài Hệ Điều Hành,nhưng với điều kiện là ổ đó phải là NTFS fomat

Sau khi cài cho bạn Menu cossack gồm
Windows
DOs
chọn DOS
và nó tương tự như Hiren Cossack nhưng lượt bõ một số chức năng.

Anton

- Mình đang thảm tiềmo bài viết này: . Liệu mình làm theo có được bất nhỉ?? Ổ C mình là FAT32 sử dụng được NTS Bôt 1.4 Beta của SieuNhan nói bất nhỉ?? Mọi người cho ý kiến nhé! Để mình làm liền, Test thử xem! Thanks.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

- Mình tự hỏi nếu như cài chương trình này song! Ghost lại song xui, mỗi lần khởi động lại máy điều hiện ra màn hình Dos để Ghost đúng không?? Vậy thì có vẽ hơi bất tiện nhỉ?? Ghost song mình gỡ nó đi thì vẫn Ok chứ?? Thanks.

Gaston

tui tóm lại 1 cách dễ dàng nhất, download chương trình Hiren's Cossack CD (86MB) này vào ổ C:\. sau đó chạy tập tin exe, tự động tích hợp Hiren's Cossack CD 9.8 vào Menu Cossack (đã analysis OK trên SP2, angle 32bit + 64bit . sau đó bạn thao tác y changcoi nhưcossack trên CD , phiên bản được lượt bỏ các phần không cần thiết nên dung lượng vừa nhẹ đi hẳn.

nếu được acknowledgment cho mình ngen bạn

Links download :

Felicio

Chỉ cần dùng chương trình có tên là Apparition in hdd trên mạng, chạy book 4,5 m gì đó là có thể tạo apparition và apparition không cần đĩa rồi..........

Bickford

Trích:

- Mình tự hỏi nếu như cài chương trình này song! Ghost lại song xui, mỗi lần khởi động lại máy điều hiện ra màn hình Dos để Ghost đúng không?? Vậy thì có vẽ hơi bất tiện nhỉ?? Ghost song mình gỡ nó đi thì vẫn Ok chứ?? Thanks.

đâu nên phải xóa làm gì hả bạn. chỉ cần chỉnh lại tgian trong book boot.ini (timeout = 0) là máy sẽ khởi động thẳng vào windows, không còn hiện 2 hay 3 dòng gì nữa

Stanedisc

Bạn dùng Ghost 11.5 for all windows của TuanThiep di, Chỉ cần download về và giải nén ra ổ C là ôk. Khởi động lại máy có 2 lựa chọn cho bạn Ghost hay vào Win

DOWNLOAD

Quên mất, chỉnh lại cái book Boot.ini nữa
chuột phải My computer --> Properties --> Advandced ---> Setting (dòng thức 3) -- và thay đổi các giá

trị trong 2 khung " Time Display ..." thành 15 giây hay bao nhiêu tùy bạn, lớn hơn 0 là ok
hiển thị card cossack lúc khởi động.

Oidhche

Trích:

infohoanh

Bạn dùng Ghost 11.5 for all windows của TuanThiep di, Chỉ cần download về và giải nén ra ổ C là ôk. Khởi động lại máy có 2 lựa chọn cho bạn Ghost hay vào Win

DOWNLOAD

Quên mất, chỉnh lại cái book Boot.ini nữa

chuột phải My computer --> Properties --> Advandced ---> Setting (dòng thức 3) -- và thay đổi các giá

trị trong 2 khung " Time Display ..." thành 15 giây hay bao nhiêu tùy bạn, lớn hơn 0 là ok

hiển thị card cossack lúc khởi động.

pass dowload là gì vậy bạn, nói dowload mà không đưa canyon sao mà dow

Các chủ đề có liên quan khác