hoangsonmedia

Mình chuẩn bị thi nên mình cần chuyển nhửng file pdf-->word để tiện chỉnh sửa.(tiết kiệm trước in nửa hihi)

Nhửng file pdf này có hình ảnh nửa,những phần mềm trên mạng thì chỉ chuyển được file toàn text.

Bạn nào bít phần mềm nào thì Phần mềm lại giúp mình nhé !

vp_hue

nếu là hình thì chuyển sang worrd nó vẫn là hình, bạn không thể chuyển sang tex được đâu.

Nếu bạn in để đọc và làm tài liệu để đỡ phải đọc trên máy thì bạn in theo chế độ nhiều trang trên một mặt giấy (có thể in 4 6 hay 9 trang). Bạn bảo chủ tiệm in họ in cho 4 trang trên một mặt giấy, in hai mặt, là đẹp nhất, vừa rẻ, đỡ mất công chính sửa

hoangunited

Ý mình là trong file PDF có hình ảnh nửa đó bạn,nên các phần mềm trên mạng không chuyển được.MÌnh muốn làm sao để chuyển wa word mà nhửng hình ảnh đó vẩn còn để mình chỉnh sửa.Bạn bít phần mềm nào ko?

Tavio

bạn dùng mấy cái soft convert từ pdf sang word đó, có rất nhiều bạn có thể tìm thông qua google, co một lưu ý là đối với các dang văn bản tiếng Anh thì nó chuyễn rất tốt nhưng riêng tiếng việt có dấu thì nó hay bị lỗi font đó là hạn chế lớn của các phần mềm này

hoang2011

Hãy dùng adobe acrobat ấy, tất cả các phần mềm các bạn nói trên mình từng dùng qua nhưng có vẻ không hiệu quả chỉ chuyển sang file ảnh là chủ yếu, bản có thể tìm tải tại

và bạn cũng có thể liên hẹ để mình chuyển zùm cho hj, up lên Mf và cho minh link mình chuyển miễn phí cho

Các chủ đề có liên quan khác