Mọi người cho mình hỏi chút nhé! Mấy hôm nay tự dưng các trình duyệt web của mình có vấn đề là khi mình vào một số trang trong đó có VNZ thì chỉ hiển thị một màu trắng, mình reload lại trang một vài lần thì được nhưng có khi đến chục lần cũng vẫn trắng tinh như vậy. Mình tham khảo một số bài viết thấy nói rằng là do đang bật BitDefence Security nên bị vậy nhưng mình kiểm tra thấy máy mình đâu có bật nó . Mong tất cả người xem và giúp đỡ mình nhé. Thanks!

Alphonsus

Tất cả trình duyệt đều thế thôi, gần đây diễn đàn xảy ra một số lỗi, tất cả người thông cảm.

visonvn

hình như lỗi của V-Z thì phải, mấy hôm nay thấy chập chờn, lúc vào được lúc không, tốc độ rất chậm !

Chẳng thẩy các "Ông lớn" thông báo gì hết cả !

intelli_prof

Liuyifei Mọi người cho mình hỏi chút nhé! Mấy hôm nay tự dưng các trình duyệt web của mình có vấn đề là khi mình vào một số trang trong đó có VNZ thì chỉ hiển thị một màu trắng, mình reload lại trang một vài lần thì được nhưng có khi đến chục lần cũng vẫn trắng tinh như vậy. Mình tham khảo một số bài viết thấy nói rằng là do đang bật BitDefence Security nên bị vậy nhưng mình kiểm tra thấy máy mình đâu có bật nó . Mong tất cả người xem và giúp đỡ mình nhé. Thanks!

Cái này bình thường mà, máy mình cũng bị, bạn cứ dí F5 tới khi nào được thì thôi là được. Hơi bất tiện thôi nhưng không sao đâu.

Chắc tại 4rum dạo này bị lỗi đó.

Mình vừa đăng thắc mắc này, các mod bảo đang hỏi admin.

có rất nhiều bạn gặp phải trường hợp này, chắc đây là do diễn đàn đang có sự thay đổi gì đó, tất cả người thông cảm.

it_pro_hi

trùi, nó hiện ra cái thông báo lù lù là diễn đàn đang đóng cửa nâng cấp ấy chứ, tuy nhiên refresh mấy lần thì vào được

Các chủ đề có liên quan khác