peminhanh

mình đang down bộ phim ở up.4share.vn,nhưng đang down thì dừng lại và hiện bảng thông báo này.mình làm theo chỉ dẫn là Tường lửa cho phép IDM download từ internet và thậm trí còn tắt cả tường lửa nữa.nhưng vẫn không được,

có bạn nào biết cách giải quyết thì hộ mình với nhé

mình down là ACC VIP mà các AE share nên không có chuyện là giới hạn download

Nick

theo như thông báo thì do tình trạng mạng của máy, bạn hãy đợi thời (gian) gian khác để down lại hay chuyển qua dùng trình duyệt khác xem sao, chúc bạn thành công

cuchuoi_k15a2

đều không được.

các bạn còn cách nào nữa không?

mình bộ phim này 6,5GB down cả ngày mí được.bây giờ down lại từ đầu thì ngại lắm

phuongnam_land

trong thoi gian download b kiem tra xem mang dang dung co bi mat khong = cach run->ping 203.162.0.81 -t

neu mat mang thi phai pause idm lai

khi co mang thi tiep tuc download m nghi la ok

thanhtung_nh trong thoi gian download b kiem tra xem mang dang dung co bi mat khong = cach run->ping 203.162.0.81 -t

neu mat mang thi phai pause idm lai

khi co mang thi tiep tuc download m nghi la ok không có mạng mà mình có thể lên đâ để nhờ AE giải quyết hộ ư?

dù sao cũng thanks bạn nhé

Hình như trong lúc down modem bạn bị restart nên không resume được. Chỉ có cách áp dụng cách thường làm với mediafire vào mới resume lại được.

Cách này bạn tìm trong diễn đàn nghe nói ra hơi dài dòng

Achav

Nếu bạn vừa dow lại rồi thì thôi,còn nếu chưa thì mình sẽ bảo bạn cách rsum lại đảm bảo thành công :d.

Bắt đầu nhé.

Acc vip thì ở 4rum có bạn share rồi nhé nên load cũng nhanh thôi,load lại cũng được :d.

Đùa bạn thui bây h bạn cứ bắt 1 link mới(vẫn là cái file đó nhưng mà bắt link lại = IDM nhé.Vì 4share sẽ cho bạn 1 đường dẫn riêng cho 1 file nên khi bạn rsum thì đường dẫn đó vừa bị xóa rồi).

Bây h khi bạn vừa bắt được link lần 2 bạn sẽ nhìn thấy ở dòng URL của IDM sẽ có 1 đường dẫn--->bạn copy đường dẫn đó--->quay trở lại IDM kick đúp vào file bạn cần rsum-->bạn paste cái URL mà bạn vừa cop vào cái dòng URL của file cần rsum sau đó OK và rsum vô tư.

Chúc bạn thành công và không gặp phải tình trạng khó khăn khi đang dow mà phải dừng lại.^^!

lonely_dragon Nếu bạn vừa dow lại rồi thì thôi,còn nếu chưa thì mình sẽ bảo bạn cách rsum lại đảm bảo thành công :d.

Bắt đầu nhé.

Acc vip thì ở 4rum có bạn share rồi nhé nên load cũng nhanh thôi,load lại cũng được :d.

Đùa bạn thui bây h bạn cứ bắt 1 link mới(vẫn là cái file đó nhưng mà bắt link lại = IDM nhé.Vì 4share sẽ cho bạn 1 đường dẫn riêng cho 1 file nên khi bạn rsum thì đường dẫn đó vừa bị xóa rồi).

Bây h khi bạn vừa bắt được link lần 2 bạn sẽ nhìn thấy ở dòng URL của IDM sẽ có 1 đường dẫn--->bạn copy đường dẫn đó--->quay trở lại IDM kick đúp vào file bạn cần rsum-->bạn paste cái URL mà bạn vừa cop vào cái dòng URL của file cần rsum sau đó OK và rsum vô tư.

Chúc bạn thành công và không gặp phải tình trạng khó khăn khi đang dow mà phải dừng lại.^^! Đó. Cách này đó bạn.

Mình vẫn áp dụng cho mediafire thành công 10000000000000000000%

lonely_dragon Nếu bạn vừa dow lại rồi thì thôi,còn nếu chưa thì mình sẽ bảo bạn cách rsum lại đảm bảo thành công :d.

Bắt đầu nhé.

Chúc bạn thành công và không gặp phải tình trạng khó khăn khi đang dow mà phải dừng lại.^^! vẫn không được bạn à.

thanks nhé

violet226

Nếu mà không được thì chỉ là do bạn vừa xóa file tạm của nó đi rồi .hay bạn làm không đúng thôi bạn đọc lại và lại xem.còn nếu bạn xóa file tạm của nó rồi thì chỉ còn cách load lại thôi.^^!

Có j không hiểu cứ Phần mềm yahoo mình:[email protected] mình sẽ trả lời cho.

quyendieu84

lonely_dragon Nếu mà không được thì chỉ là do bạn vừa xóa file tạm của nó đi rồi .hay bạn làm không đúng thôi bạn đọc lại và lại xem.còn nếu bạn xóa file tạm của nó rồi thì chỉ còn cách load lại thôi.^^!

Có j không hiểu cứ Phần mềm yahoo mình:[email protected] mình sẽ trả lời cho. Yêu bạn này nhất nè

thanks nhé

Các chủ đề có liên quan khác