máy mình không hiểu bị gì mà khi vào theo đường dẫn E>>movie>>phim han, khi click vào mục phim hàn thì explorer nó khởi động lại, mình quet virut thì không có gì, bạn nào biết bện của nó chỉ mình với

nó hiện bảng thông báo có 2 dòng này :

=> chek online for a solution to the problem and restart the program

=> restart the program

hangnga3138768

Đây là một lỗi của windows rồi, bạn nên cập nhật lại windows sau đó nhấp phải vào folder phim han, chọn Properties, thẻ Custumize, chọn dạng folder là Documents rồi nhấp OK xem có khắc phục được không.

Nếu không được thì mình nghĩ chỉ còn cách xóa folder đó thôi.

Trước khi xóa, bạn cần chuyển tất cả các file sang folder khác bằng lệnh Command Promt bằng cách vào Run, gõ cmd, enter rồi nhập (trước khi nhập đổi tên folder phim han thành phimhan)
Code: copy E:\movie\phimhan E:\movie Như vậy thì tất cả các file trong folder phimhan đều được mang ra ngoài folder movie

Minh_97 Bạn có cài klite codec pack hay total video converter không mình không dùng 2 chương trình này bạn ak

---------- Bài thêm lúc 00:12 ---------- Bài trước là lúc 00:09 ----------

onivs Đây là một lỗi của windows rồi, bạn nên cập nhật lại windows sau đó nhấp phải vào folder phim han, chọn Properties, thẻ Custumize, chọn dạng folder là Documents rồi nhấp OK xem có khắc phục được không.

Nếu không được thì mình nghĩ chỉ còn cách xóa folder đó thôi.

Trước khi xóa, bạn cần chuyển tất cả các file sang folder khác bằng lệnh Command Promt bằng cách vào Run, gõ cmd, enter rồi nhập (trước khi nhập đổi tên folder phim han thành phimhan)
Code: copy E:\movie\phimhan E:\movie Như vậy thì tất cả các file trong folder phimhan đều được mang ra ngoài folder movie thanks bác nhưng cxachs này chịu rồi vì không thể đổi tên thư mục phim han

thovphng

thiếu codect là dính chưởng đó , do có 1 file phim bạn mới down về mà nó Bem cả thư mục

Cài codect mà không dc thì dùng winrar xóa cái fim mới nhất cóp vô đó đi .

Các chủ đề có liên quan khác