nam77trung

máy mình windows XP sp2 có dùng bản ghost SP3 được không hả các bạn.muốn dùng bản windows SP3 thì phải làm thế nào. lần trước ghost thử bản SP3 thì thấy bắt udate bản quyền.

bạn xài windows xp SP2 mà ghost SP3 thì vẫn được, không có j cả nhưng bạn sẽ phải cài lại driver cho máy đấy, nếu bạn muốn cài windows xp SP3 thì có 2 cách cho bạn đây: một là bạn ra mua đĩa win, 2 là bạn xài chức năng ghost của đĩa hiren's boot ghost file SP3 là được, còn về chuyện bản quyền thì key trong đĩa chỉ là trial thui bạn àh, bạn muốn dùng thì phải mua key hay Cr-ack, chúc bạn thành công

Bạn có thể tìm các bản Ghost trên diễn đàn có tích hợp sẳn bộ cài Driver, hầucoi nhưđủ.

Câu trả lời là trả toàn có thể.

vuminhduc_vt

thaks 2 bạn. mình dùng bản của thanhan thấy cũng được rồi chỉ tội là bị hiện lên cái thông báo udape ở góc màn hình twcs quá

hongtam_b10

ghost tương tự như thay mới trả toàn hệ điều hành của bạn, cho nên cứ yên tâm mà kiếm bản ghost, trả toàn không có j đáng ngại cả

CauManh thaks 2 bạn. mình dùng bản của thanhan thấy cũng được rồi chỉ tội là bị hiện lên cái thông báo udape ở góc màn hình twcs quá Bạn vào Control Panel >Security center>Automatic updates>Turn off automatic updates

Các chủ đề có liên quan khác