hoangthixuanban

hiện tại chỗ em tình trạng mất cắp xảy ra liên tục nên em muốn gắn camera bằng WC mà máy tính của em lại nằm trong nhà, bây giờ em muốn nối dây ra xa khoảng 10m, nhưng WC không nhận tín hiệu, xin cho em hỏi có thiết bị hay cách nào để sử dụng được cái Camera của em không. xin thưa trước là em không thể dời máy tính của em ra được vì máy này là máy của chung. em xin thành thật cảm ơn.

nuthananhsang95

vinhnguyendl Mình thì chưa thấy cái dây USB nào dài hơn 2m cả bạn à ra ngoài tiêm kêu nó bán cho 1 cọng. có loại 1,5m: 5m: 10m: 20m chỉ sợ bạn không có trước thôi chứ muốn mua thì cái đó thì thiếu gì.

nếu bạn muốn chống trộm thì bạn có thể ra ngoài mua một camera về và gắn vào, chứ mà dùng WC của máy thì sao mà được

Ephrem

kh2989 Chưa thấy ai dùng WC máy tính làm camera chống trộm ngoài cổng bao giờ cả chắc bồ này cũng sinh viên như mình đây mà. Nên mới không có trước mua camera,. Ra ngoài hàng mà hỏi bạn ạ, chắc có đó.

vanhuy318

chắc ý của bạn ý ấy cũng là Wc cắm cổng usb nhưng mà xa quá lên không nhận.thường thì các dây nối usb các bạn mua thi đường kính hay tiết diện của dây nhỏ lên khi kéo xa điện trở của dây tăng lên. làm cho sụt áp trên dây lớn lên khi đến thiết bị không đủ kích tải hay là không đủ điện áp để dùng.về vấn đề này thì bạn lên chọn các loại dây có lõi to để giảm điện trở.

W_RaDo

thu_sptk35 chắc ý của bạn ý ấy cũng là Wc cắm cổng usb nhưng mà xa quá lên không nhận.thường thì các dây nối usb các bạn mua thi đường kính hay tiết diện của dây nhỏ lên khi kéo xa điện trở của dây tăng lên. làm cho sụt áp trên dây lớn lên khi đến thiết bị không đủ kích tải hay là không đủ điện áp để dùng.về vấn đề này thì bạn lên chọn các loại dây có lõi to để giảm điện trở. nó có bán có mấy loại ah bạn ơi, mà nó cũng đâu cho mình cắt dây ra mà xem ruột bên trong thế nào, nó nói thế nào thì mình tin thế ấy. bạn cho mình hỏi có cách nào tiếp điện cho WC ở đầu ngoài cho nó không thí duk như mua 1 thiết bị nào đó cung cấp điện thêm cho nó. có ai biết xin chỉ cho mình với.

Còn về mấy bạn kia thì tại không biết đấy thôi, chưa chắc WC làm camera thua 1 camera treo tường loại bèo đâu nhé, mà phải nói nó còn tốt hơn ấy chứ nếu các bạn chịu khó tìm tòi và học hỏi. 1 cách tốt nhất để tiết kiệm đấy các bạn ah.

giothangbay

mà Wc nó giật lắm, xem đâu có rõ, bạn xem thử có hiệu quả không chứ mình thấy không ổn, mắc công bạn mắc xong không giúp j được mà tốn trước (ko khéo nó chôm WC luôn ấy chứ)

songynphan

handcanons mà Wc nó giật lắm, xem đâu có rõ, bạn xem thử có hiệu quả không chứ mình thấy không ổn, mắc công bạn mắc xong không giúp j được mà tốn trước (ko khéo nó chôm WC luôn ấy chứ) tui vừa test rồi, chất lượng hình ảnh thì khỏi phải chê, không thua 1 camera loại thường đâu. nó hoạt động rất tốt ,chỉ tội 1 cái là kéo ra xa không được, có bạn nào chỉ tui không.

kawaii_4me

Ra đường mua đại con chó ghẻ về cho nó chống trộm, vừa rẻ lại hiệu quả, chỉ lo vài bữa ghẻ chung lun

no_mercy9080

Hay kiếm cái WC không dây về mà xài.

Chưa thấy ai dùng WC làm camera chống trộm bao giờ cả

dochinhha

khuyếch đại thì mình kô rõ nhưng mình cũng từng làm như vậy với dây nối dài là 5m thôi + wc tốt 1 ty'. kiếm cái soft điều khiển wc nữa (xài lâu rồi kô nhớ tên soft).....

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
G xin lỗi vì em đăng nhầm box CÓ BÁC NÀO RÀNH VỀ LẬP TRÌNH C CHO EM HỎI XUẤT FILE.TXT Hỏi đáp Tin học 0
L Xin hỏi cách in trong Word 2010 cho chữ thành màu đen hết tương tự chọn màu in trong cad Thủ thuật tin học 1
U Xin cho hỏi về cách dùng : Liferay Portal Thủ thuật tin học 0
C Xin quý hội cho tôi hỏi điều 7 Thông báo hành nghề năm 2012 của Bộ tài chính có thông báo "7. Để ổn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Xin quý Hội cho tôi hỏi: Một người vừa có chứng chỉ hành nghề kế toán vừa có chứng chỉ kiểm toán viê Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Xin quý Hội cho tôi hỏi: nếu trường hợp Công ty chúng tôi ký hợp đồng cung cấp dịch vụ hỗ trợ khách Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
S Xin hỏi về hạc toán và nghĩa vụ thuế đối với hoạt động cho vay, cho mượn vật tư, hàng hoá, nguyên vậ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi làm kế toán tại Công ty Tư vấn thiết kế xây dựng. Xin cho tôi hỏi khi phát sinh một hợp đồng thi Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Xin hỏi Quý Ban Tư vấn Kế toán: Công ty cổ phần A tổ chức tham quan, học tập tại nước ngoài cho CNV Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi làm cho một công ty chuyên kinh doanh hàng nông sản, xin hỏi trường hợp mua hàng hoá là nông, lâ Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1

Các chủ đề có liên quan khác