Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By jelly_vn2001
#270271 Các pro ơi giúp tui với!! Sao máy tính của tui chơi pes 9 ma giật khủng khiếp mặc dù mất 5 tháng lương đầu tư, mua tận bên Canada mà tại sao khi chơi pes 9 lại bị như vậy !! Hay là do mấy thứ tui mua rời không ''hợp cạ''

Cấu hình

Windows: Vista (ban quyen)

card do hoa: NVIDIA GeForce 8800 Ultra

main: HP Proliant ML350 Generation 4 System Board - 409682-001

ram: IBM (30R5145)-DDRam2 - 8GB(2x4GB) - Bus 400Mhz

chipset Intel 3 Series

o cung Cavia SE16 640GB

Mong được giúp đỡ!! Thank trước

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By votrungtruong3190
#271878 Bó tay !! Cấu hình ghê thế
Blog Tâm sự:
  • Vợ chồng kinh doanh lãi 8 triệu/tháng, tôi có nên xin đi làm | 04:02 ...
  • Hàng ngày phải chạm mặt vợ cũ chẳng thấy vui chút nào | 05:02 ...
  • Tết này tôi lại phải trả lời câu hỏi Già rồi, sao không lấy vợ đi. | 02:02 ...
  • Lần nào hẹn hò anh cũng muốn cùng tôi vào nhà nghỉ | 06:02 ...
  • 30 Tết tôi bị đứa trẻ 4 tuổi đuổi khỏi nhà | 04:02 ...
  • Em xa lánh tôi vì mặc cảm từng là gái bán hoa | 06:02 ...
By Jian
#271880 Tekato Các pro ơi giúp tui với!! Sao máy tính của tui chơi pes 9 ma giật khủng khiếp mặc dù mất 5 tháng lương đầu tư, mua tận bên Canada mà tại sao khi chơi pes 9 lại bị như vậy !! Hay là do mấy thứ tui mua rời không ''hợp cạ''

Cấu hình

chipset Intel 3 Series

o cung Cavia SE16 640GB

Mong được giúp đỡ!! Thank trước Hay là... tại anh dùng Vista 64bit nên nó không tương thik game?

Máy khiếp thế
By caocao
#271881 Mình có ý kiến này không biết đúng ko, máy của bạn như vậy là đủ để chơi, bus RAM hình như hơi bị thấp thì phải, với bus như vậy thì khả năng xử lý ở tốc độ cao là hơi bị khó đấy.
By lesanh_88
#271882 Tekato Các pro ơi giúp tui với!! Sao máy tính của tui chơi pes 9 ma giật khủng khiếp mặc dù mất 5 tháng lương đầu tư, mua tận bên Canada mà tại sao khi chơi pes 9 lại bị như vậy !! Hay là do mấy thứ tui mua rời không ''hợp cạ''

Cấu hình

chipset Intel 3 Series

o cung Cavia SE16 640GB

Mong được giúp đỡ!! Thank trước Dung' roy` do''...chac' mua trung' may' dia game dom~ do'....cau' hinh` de~ choi pes9 chi~ can` ram 2G crad 256 la` oke roy` ....may' minh` choi tot' ...lang'...chi~ dieu` can` phai~ chinh~ graphic xuong' muc' normal hoac low 1 chut' nha'
By Giles
#271883 vothuanlam Mình có ý kiến này không biết đúng ko, máy của bạn như vậy là đủ để chơi, bus RAM hình như hơi bị thấp thì phải, với bus như vậy thì khả năng xử lý ở tốc độ cao là hơi bị khó đấy. Bus đó chắc có lẽ soi trong CPU-z nên mới thấy là 400 chứ thật sự là bus 800 đó

Riêng ý kiến của mình thì mình nghĩ bản windows vista đó không ổn, nếu chấp nhận chuyện không xài phần mềm bản quyền thì bạn có thể cài lại cho máy bản WinVista ngoài mấy cửa hàng bán đĩa, chỉ 6k là ok.
By vtb_thuan
#271884 các bạn xem thế nào chứ e đang dùng core i5, ram 2gb bus 1600, card ger 9600GT mà vẫn thấy thỉnh thoảng giật giật, hình thì hay bị vân ngang chạy qua. có thể do e xài windows 7 nhưng mấy anh kĩ thuật cửa hàng nói bản chất PES 9 nó thế. không fai do máy. Thanks !
By lolem_khongyeu2002
#271886 Bản windows vista mà bạn đang sử dụng là windows vista 64bit, vì những bản windows 32 bit bình thường chỉ nhận được tối đa 3.2Gb ram mà thôi. Mà, chuyện windows 64bit không tương thick với game là bình thường, không chỉ pes mà nhiều game khác cũng thế. Cách duy nhất để bạn chơi game trên máy này là .... gỡ 1 thanh ram ra và cài hệ điều hành 32bit.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online