vu_luong

hôm trước mình cài chổm nên bây giờ nó là web browser default. bây giờ muốn thằng firefox làm deafault khi mình click vào link nào đó thì làm sao? Thanks !

Botulf

Bạn vào Control Panel, nếu là window XP thì chọn cái Uninstall Program (đại lại là thế, lâu rồi không dùng XP nên không nhớ ) rồi nhấp vào thẻ Default program, còn windows 7 thì bạn vào control panel và nhập "Default" vào khung tìm kiếm, kết quả đầu tiên đó.

vanquynh_01

grnleaf Bạn vào Control Panel, nếu là window XP thì chọn cái Uninstall Program (đại lại là thế, lâu rồi không dùng XP nên không nhớ ) rồi nhấp vào thẻ Default program, còn windows 7 thì bạn vào control panel và nhập "Default" vào khung tìm kiếm, kết quả đầu tiên đó. Thanks a lot ! vừa làm được !

thanhle_uit hôm trước mình cài chổm nên bây giờ nó là web browser default. bây giờ muốn thằng firefox làm deafault khi mình click vào link nào đó thì làm sao? Thanks ! bạn vào công cụ-->tùy chọn-->sang tab nâng cao-->tổng quát-->bấm vào nút kiểm tra ngay là ok

nhatnhoa90 bạn vào công cụ-->tùy chọn-->sang tab nâng cao-->tổng quát-->bấm vào nút kiểm tra ngay là ok
thank bạn làm được rồi..

Các chủ đề có liên quan khác