Nye

các bạn cho tui hỏi: Khi tui cài máy cho bạn tui lỡ format ổ C sau đó cài lại win. Sau đó windows bị lỗi tui lại format lại và ghost lại win.

Bây giờ liệu có phần mềm nào lấy lại được dữ liệu trong ổ C không ( Nó có mấy thư mục quan trọng mà tui quên không copy sang ổ khác trước khi cài lại win).

tui vừa lên mạng search nhiều như: Power Data Recovery... Nhưng sáng mai mới lấy máy về thử được.

các bạn có phần mềm nào có thể cứu được thì giúp tôi.

tui Thank !

---------- Bài thêm lúc 20:35 ---------- Bài trước là lúc 20:20 ----------

tui cần giúp gấp.

thuydu1984

Bạn dùng phần mềm recovery để lấy lại dữ liệu, nếu không được thì chịu.

Chắc chịu rồi. Nếu lỡ fomat rồi thì không nên ghi đè lên sẻ dễ dàng hơn trong quá trình khôi phục chứ làm như bạn chắc không thể nào khôi phục được rồi.

phufpt các bạn cho tui hỏi: Khi tui cài máy cho bạn tui lỡ format ổ C sau đó cài lại win. Sau đó windows bị lỗi tui lại format lại và ghost lại win.

Bây giờ liệu có phần mềm nào lấy lại được dữ liệu trong ổ C không ( Nó có mấy thư mục quan trọng mà tui quên không copy sang ổ khác trước khi cài lại win).

tui vừa lên mạng search nhiều như: Power Data Recovery... Nhưng sáng mai mới lấy máy về thử được.

các bạn có phần mềm nào có thể cứu được thì giúp tôi.

tui Thank !

---------- Bài thêm lúc 20:35 ---------- Bài trước là lúc 20:20 ----------

tui cần giúp gấp. Mình xin trả lời bạn như sau:

Trường hợp của bạn vừa Format và Ghost cả WIN,nên khả năng lấy lại là rất thấp.Nhưng cứ thử xem sao.

Trước tiên bạn nên đưa ổ cứng bị mất dử liệu sang 1 máy khác,tiến hành cài GetdataBack và Recovery My File rồi chạy lần lượt từng cái 1 nhé.

Chúc bạn sớm lấy được dử liệu.

nhock_quang

mình thấy ít người biết về EASEUS DataRecovery nhỉ, mình vừa test thử rất okie do mình vừa format chia lại cả ổ đĩa, dữ liệu lấy lai được mình chưa thấy thiếu cái gì

link down bạn thử nhé hàng free luôn

Các chủ đề có liên quan khác