zipzupboy

hix, không hiểu sao mình làm mãi cái bảng trong Word 2007 mà mãi không được. mình muốn làm ra (tạo) một cái bảng để ghi tên trong bản vẽ cơ khí như hình, vấn đề là mình muốn cái viền của table nó nằm sát về bên phải phía dưới, trùng với cái border mà mãi mình không thể làm được, dùng chuột nó cứ nhảy sang trang khác, hix, ai biết giúp với, cắm ơn nhìu nha!

Uploaded with

Lauritz

bạn dùng chuõt để di chuyển nó bạn ah. không thì bạn gửi file đi. mình làm cho

virgo_star_9x

uh, có gì bạn làm giùm mình với, chứ mình dùng chuột hoài mà không xong, hix, Thank bạn nhìu nghen!

File nó nè

của bạn qua trang sau vì giới hạn trang của bạn chỉ nhiêu đó thui. mình bỏ vô textbox là được thui bạn.

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
D Quản lý Nhà nước về đào tạo nghề cho thanh niên nông thôn trên địa bàn tỉnh Quảng Nam Văn hóa, Xã hội 0
P Đánh giá tính “hướng về cộng đồng” của chương trình đào tạo hệ đại học chính quy tại trung tâm đào t Luận văn Kinh tế 0
P Giải pháp nâng cao hiệu quả Quản lý nhà nước về đào tạo xây dựng cơ bản tại Bộ Thương mại Luận văn Kinh tế 0
K Đánh giá về tổ chức hoạt động sản xuất kinh doanh và tổ chức hạch toán kế toán tại Nhà máy chế tạo t Luận văn Kinh tế 0
D Khó khăn trong thực hành kê đơn thuốc và nhu cầu đào tạo về sử dụng thuốc hợp lý an toàn của cán bộ Y dược 0
G Tạo sân chơi bình đẳng giữa doanh nghiệp nhà nước và Công ty cổ phần (về những điều kiện hoạt động k Luận văn Kinh tế 0
T Thực trạng về tạo việc làm cho người lao động ở khu vực FDI trong tiến trình toàn cầu hóa ở nước ta Luận văn Kinh tế 2
R Tạo biểu tượng về những biến cố lớn trong dạy học Lịch sử Việt Nam lớp 11 trung học phổ thông (Chươn Luận văn Sư phạm 0
N Thực trạng về tổ chức giáo dục đào tạo và phát triển nguồn nhân lực tại công ty In và Sản xuất bao b Luận văn Kinh tế 0
A Trình bày các khái niệm trong tạo ảnh cộng hưởng từ, các vấn đề về hạt nhân, spin hạt nhân và các hệ Luận văn Kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác