smilesmile_lita

các bạn đưa ra thông báo này rất có ích.

em thường bị 1 con virut là trojan mà không diệt được.

thỉnh thoảng down bkav về nhưng máy vẫn chậm như rùa

Tags: thegioitinh

deathnoteetou

bạn nào chủ topic có thể gom các trang mà những người khác đưa lên vào trang đầu của bạn được không, danh sách các reply dài quá, làm sao đọc hết được, mình là mem mới.

lackythoinay88

Cho em hỏi, em cài xong DWK rồi restart lại máy mà vẫn không thấy biểu tượng hình tròn đỏ trên taskbar ạ. Thử truy cập mấy trang web em add nó vẫn vào ào ào ạ?

jay_wu

Mấy bác ơi, Cái trang trò chơi việt có bị spyware hay virus gì không vậy và làm sao để phát hiện trang nào có virus

noen_2015

Các cậu ơi làm thế nào để không vào được các trang xem phim trên IE?

hay là làm thế nào để mình chặn không xem được video? Tớ vừa vào Tools-> Internet Options-> Advanced-> multimedia-> bỏ dấu tích ở play animation on webpages mà vào youtube vẫn xem được là sao?

Chỉ cho tớ với!

Thanks!!!!!!!!!

Kolton

trời tui tải dwk về là bị dính ngay con zlob . worm ,may mà bkav phát hiện ,không biết còn bị gì nữa không đây !!!

lop9c0708_pro

trời tui tải dwk về là bị dính ngay con zlob . worm ,may mà bkav phát hiện ,không biết còn bị gì nữa không đây !!!

lethuthuy_84

Misu

Chống lại spyware kiểu này rất hay và mang tính cộng đồng, tất cả người chung tay.

Tuy vậy, theo cá nhân riêng tui, cách tốt nhất là đóng băng máy bằng deepfreeze khi vào web, các web xấu chèn code vào ổ C: Mình đóng băng ổ C: là xong. Mặc dù Deepfreeze phiền phức nhưng còn đỡ phiền hơn là bị nhiễm spyware. Deepfreeze còn chống được virus, trojan, ... và cả chuyện người dùng chung thay đổi các settings của máy nữa.

karen_lee1988

Những trang web có nguồn gốc từ Trung Quốc tốt nhất không nên vào vì tiềm năng lây nhiễm virut và các chương trình phá hoại rất cao

Hic..hôm qua mình tò mò vào 1 link là, không ngờ máy dính virut luôn, hic...máy đơ luốn..

mọi người xem đê...có cái mới nè..tớ share với tất cả người..mới tìm được 1 công ty của Malay khá uy tín chuyên bán các sản phẩm và dịch vụ game nè..

ai muôn xem ảnh ngộ không..vào xem đê..giảm stress....

magaret_d

Hic..hôm qua mình tò mò vào 1 link là, không ngờ máy dính virut luôn, hic...máy đơ luốn..

mọi người xem đê...có cái mới nè..tớ share với tất cả người..mới tìm được 1 công ty của Malay khá uy tín chuyên bán các sản phẩm và dịch vụ game nè..

ai muôn xem ảnh ngộ không..vào xem đê..giảm stress....

Các trang web là không nên vào : các trang chứa s e r i a l key, key gen, key number. Muốn vào thì tốt nhất nên nhờ máy thằng khác kô nên dùng máy mình

togepi_151

Các trang web là không nên vào : các trang chứa s e r i a l key, key gen, key number. Muốn vào thì tốt nhất nên nhờ máy thằng khác kô nên dùng máy mình

uh chao cac bac. em co mot trang nay nua. noi dung cua no hay nhung ma neu cac bac da vao roi thi kho ma ra duoc, boi moi khi mo trinh duyet wed len thi may cac bac se bi do ngay boi toc do lay lan nhan len cua no la cac so nhan do ah. vipcodon.net

vananh_0nljne

Chưa thấy site nào trong số list của bạn bị chặn. Mình vào ầm ầm.

PS: Với DWK, khi mới cài xong, nó chỉ chặn các site phụ thuộc trên nội dung nó tìm thấy trên site. BẠn muốn chặn site nào phải nhập đất chỉ của nó vào

Các chủ đề có liên quan khác