lonely_baby2003

mình dùng w7 và 02 wireless box bị hiện tượng không vào được mạng và nhờ một người bạn chỉnh lại giúp, sau đó mình vào mạng qua loal area connection thì rất ok , nhưng lại không kết nối bằng wifi được, minh bật troubleshoot problems lên thì ghi là window cant connect to the hidden network " O2wireless1234" . xin Giúp pls huhu.

tueny_cc

vào change adapter setting giữ Ctrl và đánh dấu Local Area Connection+Wireless Network Connection sau đó bấm chuột trái vào local và chọn Network Bridge..nếu được thank cái nhé!!

babypitt1088

ôg ở nước ngoài à cái đó là mạng wifi của ôg bị hide rồi . bỏ chọn phần hide to other device

phamngoan8x

bạn chụp ảnh nó lại cho dễ nhìn đi nói không thì hơi khó hiểu. à mà trước đó bạn có cài phần mềm gì không? ví dụ như:VM-Ware chẳng hạn.

hainhinguyena1

---------- Bài thêm lúc 13:29 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

[/COLOR] panh_nha_xac vào change adapter setting giữ Ctrl và đánh dấu Local Area Connection+Wireless Network Connection sau đó bấm chuột trái vào local và chọn Network Bridge..nếu được thank cái nhé!! van khong duoc ban ah, thanks con cach nao khac khong ban?

---------- Bài thêm lúc 13:30 ---------- Bài trước là lúc 13:29 ----------

duyanh407 ôg ở nước ngoài à cái đó là mạng wifi của ôg bị hide rồi . bỏ chọn phần hide to other device bác cũng ở uk ah, ở city nào vậy? mà tắt cái hide ở chỗ nào đấy nhỉ, tìm mãi chẳng thấy.

---------- Bài thêm lúc 13:37 ---------- Bài trước là lúc 13:30 ----------

gacon5757 bạn chụp ảnh nó lại cho dễ nhìn đi nói không thì hơi khó hiểu. à mà trước đó bạn có cài phần mềm gì không? ví dụ như:VM-Ware chẳng hạn. không bạn ah

bachanlua_tihon

duyanh407 cái dm mở mồm ra là cài lại máy à Đã ngu + vô học thì đừng thể hiện ra , người khác nhìn họ khinh đấy

lehuy0141

duyanh407 cái dm mở mồm ra là cài lại máy à người ta ghi là cài driver chứ đâu cài lại máy. bác nói chuyện đúng là vô học thiệt

Các chủ đề có liên quan khác