vukien23

Mọi người cho em hỏi sao em sử dụng usb để ghost lại windows nhưng khi boot bằng usb thì không chạy được nó chỉ chạy đến cái phần hardware monitor là đơ không tương tự như boot bằng CD đến phần hardware monitor là nó hiện ra Press any key to contine.....

Ai giúp em cái em dung USb 4GB Kingston và Transcend.

gau_bong484

Aspira Mình cũng hay gosh từ usb nè đâu thấy có bị gì đâu Vậy bạn làm cụ thể ra sao ? chỉ dẫn chủ topic đi.

huong918

dùng SARDU_2.0.2_Beta6 đi nó có hỗ trợ thêm Hirens.BootCD và cài windows so với bản cũ. Mình đang dùng cái đó nó còn hỗ trọe thêm nhiều chương trình khác nữa.

Wilmer

các bạn có ai biết ngoài quán nét khi người ta sửa máy bị lỗi người ta ghost bằng cách nào không khi không có ổ đĩa. Có phải bàng USB không?.

Bạn nên xem lại usb đi xem có lỗi gì không? Có những loại usb không thể nhận diện được trong môi trường Dos được như con ADATA của mình. Có thể là main của bạn hỗ trợ boot từ usb nhưng dữ liệu thì không thể chạy được, cũng như bạn ghi hỏng dữ liệu vậy. Nếu có ổ CD thì dùng usb làm gì cho mệt ra.

Bạn chế lại USB boot xem. USB của bạn hiện không boot được, có thể do thao tác bị lỗi hay j đó. Hướng dẫn làm ra (tạo) USB Hirent Boot bạn có thể xem tại:

mouse.tepid

thinhtn Bạn nên xem lại usb đi xem có lỗi gì không? Có những loại usb không thể nhận diện được trong môi trường Dos được như con ADATA của mình. Có thể là main của bạn hỗ trợ boot từ usb nhưng dữ liệu thì không thể chạy được, cũng như bạn ghi hỏng dữ liệu vậy. Nếu có ổ CD thì dùng usb làm gì cho mệt ra. Ổ đĩa nhà mình bị hỏng rồi bạn à

---------- Bài thêm lúc 08:42 ---------- Bài trước là lúc 08:42 ----------

tearofthesun Bạn chế lại USB boot xem. USB của bạn hiện không boot được, có thể do thao tác bị lỗi hay j đó. Hướng dẫn làm ra (tạo) USB Hirent Boot bạn có thể xem tại:

Thank bạn nha có lẽ ghost từ HDD cho nó nhanh

Bạn chuyển định dạng USB sang FAT32 chưa .

Chứ để NTFS ghost không được đây !

Mình lũy ý vậy thôi !

may_bee

mình cũng bị tình trạng y như bạn khi cài hirent cho thằng em là main aus g41 rõ ràng là ở main nhà mình main intel g845thì hirent thoài mái nhưng cứ sang bọn main đời mới thì không chạy được thế mới điên.a e nào có cách hay giải đáp hộ mình cái.

truongdepzai00

kiss_123 các bạn có ai biết ngoài quán nét khi người ta sửa máy bị lỗi người ta ghost bằng cách nào không khi không có ổ đĩa. Có phải bàng USB không?. Ghost qua mạng LAN, Máy chủ bung ghost xuống

Các chủ đề có liên quan khác