Fletch

Google Lỗi

Rất tiếc...

... truy vấn tìm kiếm của bạn tương tự với yêu cầu tự động từ vi rút máy vi tính hay ứng dụng spyware. Để bảo vệ người dùng của mình, chúng tui không thể thực hiện yêu cầu của bạn ngay bây giờ.

Chúng tui sẽ khôi phục lại quyền truy cập của bạn nhanh nhất có thể, vì vậy, hãy sớm thử lại. Trong thời (gian) gian này, nếu nghi ngờ rằng máy vi tính hay mạng của mình bị nhiễm vi rút, thì bạn có thể chạy chương trình kiểm tra vi rút hay chương trình diệt spyware để bảo đảm hệ thống của bạn bất còn vi rút và các phần mềm giả mạo khác nữa.

Nếu vẫn tiếp tục nhận được thông báo lỗi này, bạn có thể khắc phục sự cố bằng cách xoá cookie và truy cập lại Google. Để có chỉ dẫn cụ thể về trình duyệt, vui lòng tham tiềmo ý kiến của trung tâm hỗ trợ trực tuyến trong trình duyệt của bạn.

Nếu toàn bộ mạng bị ảnh hưởng, hãy xem thông tin có sẵn trong Trung tâm Trợ giúp Tìm kiếm Web của Google.

Chúng tui xin lỗi vì sự bất tiện và hy vọng sẽ gặp lại bạn trên Google.

Để tiếp tục tìm kiếm, vui lòng nhập vào các ký tự bạn nhìn thấy bên dưới:

Mabsant

bạn cứ nhập i chang kí tự đó vào thôi, nó sẽ hiện ra cái bạn muốn tìm. Chúc bạn thành công

Howe

Thường khi mạng bị lỗi thì hay bị thông báo như thế. Hình như google mặc định một time affair nào đó, nếu vượt quá khoảng thời (gian) gian đó mà bạn chưa truy cập được vào google thì nó sẽ tự hiểu là bạn làm chuyện gì đó tương tự như gửi spam. Vì vậy nó bắt mình nhập các ngựa captcha để xác nhận mình bất phải là... 1 cỗ máy. Lúc nào mạng chạy nhanh thì lại bất vấn đề gì!

toi_toi

Bạn à! Mấy bữa nay Googel bị lỗi do bị Virut hay Spyware từ các tài khoản Gmail từ Googel do người dùng. Vì thế đang khắc phục. Tình trạng này có lẽ sẽ được khắc phục nhưng không biết là bao lâu. Bạn cứ thực hiện theo yêu cầu cho đảm bảo. Chúc zui !

Các chủ đề có liên quan khác