bamboo_2611

tình hình là cái thẻ nhớ điện thoại của em nó bị ngu

đầu tiên là em format cái thẻ nhớ trên máy tính nhưng wen không chọn fat mà chọn fat 32 híc

format xong thì điện thoại vẫn đọc được thẻ nhớ nhưng khi copy bất cứ file nào từ máy tính sang điện thoại thì khi mở bằng điện thoại thì không thấy file đó đâu hic

mặc dù em vừa format lai và định dạng kiêu fat rồi nhưng vẫn thế híc

có bác nào giúp em không

tình hình là em vừa hết trước để đổ vào con điẹn thoại nên không có trước mua thẻ nhớ mới

---------- Post added at 19:24 ---------- Previous post was at 17:40 ----------

không ai giúp tui ah

Điện thoại thường có chức năng format thẻ nhớ, bạn nên sử dụng chức năng này. Nếu không được thì khẳ năng thẻ nhớ củabanj bị die... hơi cao đó. Nếu thik bạn có thể tham khảo các kinh nghiệm sau để may ra đỡ ...tốn xiền!

namha_11a1

dinhdong35 Điện thoại thường có chức năng format thẻ nhớ, bạn nên sử dụng chức năng này. Nếu không được thì khẳ năng thẻ nhớ củabanj bị die... hơi cao đó. Nếu thik bạn có thể tham khảo các kinh nghiệm sau để may ra đỡ ...tốn xiền!

Ông anh họ mình là thợ sửa điện thoại cũng gặp nhiều tình huống rất lạ trong đó có tình huống như của bạn, đó có lẽ là do lỗi thẻ. Còn có cả trường hợp không format được thẻ nữa cơ, bỏ lên máy tính format ngồi đợi gần 2 tiếng đồng hồ đến đoạn cuối nó cứ báo là không thể format. nản

Ezhno

Bạn thử 4mat trên điện thoại trước vừa .Bạn lắp thẻ vô điện thoại rồi khởi động máy. Vào Tool --> Memory--> Format và OK để định dạng lại thẻ.

hoathuytram_wbf

lấy thẻ ra đem ngâm nước khoảng 5 phút rồi lấy ra quăng đi. sau đó kiếm trước mua thẻ mới là ok

hoalongsonlk lấy thẻ ra đem ngâm nước khoảng 5 phút rồi lấy ra quăng đi. sau đó kiếm trước mua thẻ mới là ok ý kiến của bạn này hay vãi chưởng theo mình thì đó là do thẻ của bạn vừa hỏng, bạn thử lắp thẻ của bạn vào 1 máy khác, hay thử sd trực típ trên máy tính xem, nếu không được thì bạn nên mua thẻ mới

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
V Tôi rất mong được Hội giúp. Doanh nghiệp tôi là công ty TNHH có vốn điều lệ dưới 10 tỷ, khi bắt đầu Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
B Mong Quý Hội hướng dẫn giúp tôi các tình huống sau: 1. Doanh nghiệp có 1 nhà máy đang trong quá trìn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Tôi gặp 1 vấn đề sau, mong Kế toán giải đáp giúp. Vấn đề của tôi như sau: Công ty tôi có ký hợp đồng Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
N Tôi có một câu hỏi xin Hội trả lời giúp tôi: Công ty tôi có khoản tiền gửi có kỳ hạn theo hợp đồng l Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L Tôi có 1 câu hỏi về kế toán mong Kế toán sẽ trả lời giúp cho tôi. Công ty tôi là công ty vừa là SX Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
C Tôi có thắc mắc xin quý hội giải đáp giúp: Công ty tôi kinh doanh thương mại và dịch vụ lắp đặt,do t Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
L (Lưu Thanh Thư) 21/02/2013: Chào quý hội, tôi có thắc mắc xin quý hội tư vấn giúp. Tại điều 3 Thôn Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
J Tôi có câu hỏi mong quý Hội trả lời giúp: 1. Các khoản thuế không được hoàn lại khi tính vào nguyên Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
M (Nguyễn Thị Thúy) Ngày 25/04/2012: Tôi có câu hỏi xin Quý Hội trả lời giúp: Theo TT 18/2011/TT-BTC Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
H Muốn kinh doanh nhưng vốn chỉ có khoảng 10 đến 30tr mọi người giúp tôi với Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0

Các chủ đề có liên quan khác