Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...
Nội quy chuyên mục: Hỏi đáp mọi chủ đề liên qua đến công nghệ thông tin, internet, lập trình, SEO...

- Chuyên nhận giải đáp thắc mắc sử dụng Word, Excel, Power Point

- Ai cần download driver hay Firmware cho máy tính máy in, thì vào đây nhé, tìm gì cũng có Driver 360

- Cập nhật tin tức với Mr Công nghệ tại đây
By hero_20_vn
#259530 cac ban giup minh cai

you need to star extraction from a previous volume to unpack far cry 1\farcry_1.iso

file nay co pass va minh cho vao roi nhung không giai nen duoc.

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

cac ban giup minh cai

you need to star extraction from a previous volume to unpack far cry 1\farcry_1.iso

file nay co pass va minh cho vao roi nhung không giai nen duoc.
By ketnoitimban
#259531 bài này hay quá !

Cho mình hỏi thêm với: mình down một file VCD vừa được chia thành 9 file nhỏ. Nhưng tiếc là 1 file trong đó không down được.

Khi giải nén đến file không down được là winrar ngừng, không tiếp tục giải nén nữa.

Mình muốn xem VCD này quá, bỏ một đoạn cũng được.

Làm thế nào để bỏ qua một file nén nếu giải nén liên tục nhiều file ? Giúp mình nhé. Thanks nhiều.
By Raedburne
#259532 trungb15 bạn ơi cho mình hỏi cái lỗi
! There is not enough space on the disk

! Write eror: only NTFS file system supports lager than 4 GB

đo là lỗi gì ah? mong anh chỉ giáo ^^! Thank anh! There is not enough space on the disk : ----> Bộ nhớ trong máy của bạn không đủ để giải nén file. Do file quá lớn, cách khắc phục là xó bớt chương trình không cần thiết trong ổ C.

Write eror: only NTFS file system supports lager than 4 GB : Do ổ cứng của bạn là dạng FAT32, bạn phải fomat lại ổ cứng là NTFS thì mới có thể copy các file >4 GB.
By luubichtram1993
#259535 Lâu Lâu mới lại lang thang mạng dow được bộ film sex hay tuyệt cú đỉnh nhưng giải nén mất một buổi mệt phờ râu trê may quá có bài viết quá tỉ mỉ thank bạn nhìu nhìu mình thành công rồi...
By truongboy_kute
#259538 Bạn nào biết giúp mình với: Mình download bộ phim đuôi .mkv 17.497Gb. Mình download 100% roi nó đang rebuilding rồi mãi không được. và báo là: can not download this file, deital: there is not enough space on the disk. Mặc dù ổ đó của mình trống tới 30.2 Gb. Giúp mình với nhé! Mình sáp hết hạn dùng mạng rồi!
Kết nối đề xuất: