test_dephia

lúc trước em up hình lên bởi sieuthinhanh,imageshack được

nhưng bây giờ sao up lên không được,ko biết lý do gì,mà ở sieuthinhanh thì nó không có nút browser,cả image shack cũng không luôn,em vừa thử đi thử lại nhiều lần nhưng vẫn thế

mà sao giao dien cua chúng trả toàn khác trước,không biết sao nữa ,ngay cả ketnooi.com/forum,vn yahoo,mediafire... cũng thay đổi(thinh thoang giao dien chung lai tro ve binh thuong nhu truoc),em tính up hình lên (bực cái sieuthinhanh,imageshack nên up không duoc),em download các phần mềm không được(o mediafire no không hien ra dong CLICK HERE TO START DOWNLOAD)em gui tin chat tren yahoo mesenger cung không duoc) ,ngay cả chơi game trực tuyến cũng không được nữa,em đang thắc mắc không biết là do virus hay là mạng nhà em

mong các anh chị giúp đỡ,xin cám ơn

mushu_nhung

nokia7650 imageshack.us vẫn up bình thường mà bạn. quá đúng.

Bác làm cẩn thận khi copy cái link tại dòng direct link,1 lần không được thì bác thử up lại lần nữa xem. em mới làm hôm vừa rồi

doichomotmuahoa

nhung ma may nha em lai khac a

cai giao dien cua imageshack la co con ech con cua em thi ko,ma cung co khi lai co,khong co cai o browser,chac la may em bi lam sao roi,ma sao cac chuong trinh nhu FIrefox em cai no lai bao loi IS NOT A VALID windows 32 APPLICATION,con cai sieuthinhanh thi no cung không co cai khung browser luon

noi chung,cac trang web em thuong vo no da thay doi giao dien vui toan ,cac thanh phan cua web dao lon trat tu het,xau hon truoc ,up hay down cung không duoc,choi không duoc

em nghi co 2 gia thiet

gia thiet 1: co virus trong may

gia thiet 2:mang nha em co van de

cac anh chi thay gia thiet nao hop ly xin chi gium em,giup do em voi,xin chan thanh cam on

kiet198722

chài , nhiều lỗi đến cả rổ như vậy là do máy bạn bị virus nặng rồi , ghost lại máy sau đó cài ngay 1 Phần mềm anti virus tốt đi bạn

30_03

ai bảo virus? giao diện web khác như của bạn t vừa từng gặp, cả không chơi được game online nữa. do mạng nhà bạn đấy. mạng nhà t thì chỉ cần refresh lại trang web là được. còn của bạn thì không biết ntn.hì

nolak.1102

hi_fornobtien ai bảo virus? giao diện web khác như của bạn t vừa từng gặp, cả không chơi được game online nữa. do mạng nhà bạn đấy. mạng nhà t thì chỉ cần refresh lại trang web là được. còn của bạn thì không biết ntn.hì bạn nói đúng chơi game trực tuyến cũng không duoc ,tai file nen về giải nén không dượC(hiện giờ máy nó bị virus hay hư đồ sạc hay sao ấy nên nó cúp luôn ,mình đang ở net,thì giao diện cũng bình thường như cũ,cũng có thể lúc đó là nhà mình sắp hết trước mạng,thôi thì mình cũng Thank bạn vừa giúp ,bây giờ mình đang tính mang nó đi sửa,nó cổ lỗ sĩ qá rồi

Các chủ đề có liên quan khác