Pell

hien tai minh cai game nao no cung bao loi missing file d3dx9_31.dll ai biet cach khac phuc giup minh voi!!!!?????

Delrico

Bạn thử lên google tìm down về cop vào thư mục cài game hoăc system32 xem. Mình đang dùng đt không up len được.

Của bạn này:

Hình như nó báo thiếu file D3dx9.dll thì phải, bác thử lên google share file đó down về xem sao. Chúc bác thành công

Frewen

máy bạn chưa cài DirectX 9 nên nó báo vậy đó...bạn lên Google gõ "download DirectX 9" rồi về cài là OK ngay

death_devil97

mình cũng thường gặp tình trạng thiếu file như bạn,sau khi cài lại windows thì đa số gặp trường hợp thiếu file,bạn có thể cài lại direc 9 như các bạn kia nói hay lên google gõ : download tên file bạn thiếu,rồi down về vào ổ C -> WINDOWS -> system32 và paste file đó vào là ok.

vietnhu_90

minhtanxd1 hien tai minh cai game nao no cung bao loi missing file d3dx9_31.dll ai biet cach khac phuc giup minh voi!!!!????? Chào bạn, Đăng Khoa xin được lũy ý như sau:

Đơn giản là bạn dùng đĩa windown và repeair lại windows là được, trong quá trình chỉnh sửa hệ thống sẽ kiểm tra tất cả các file nếu phát hiện file bị lỗi hay bị thiếu thì nó sẽ copy lun trong đĩa windows để sửa lỗi hệ thống, cách này nhanh và đơn giản hơn nhiều.

Chúc bạn thành công.

KobeParker

Trích dẫn từ Pell:
hien tai minh cai game nao no cung bao loi missing file d3dx9_31.dll ai biet cach khac phuc giup minh voi!!!!?????

You can get d3dx9_31.dll from the link given above.
will Giúp you in case of missing or downloading dll's.

Các chủ đề có liên quan khác