Bạn thích giao diện cũng như muốn có những trải nghiệm mới với hệ điều hành Mac OS, nhưng vẫn muốn sử dụng chúng trên nền hệ điều hành Windows thì gói phần mềm miễn phí Snow Transformation Pack sẽ giúp bạn làm điều đó một cách dễ dàng.

Snow Transformation Pack sẽ thay đổi toàn bộ hệ thống của bạn, bao gồm cả màn hình đăng nhập, biểu tượng, hình nền, âm thanh, giao diện cũng như một vài yếu tố khác. Tuy nhiên, để cài đặt gói phần mềm này, trước tiên, bạn sẽ nên phải vô hiệu hóa User Account Control (UAC) trong Windows Vista và sau đó bạn mới có thể tiến hành chuyện cài đặt.

Quá trình cài đặt STP:

Snow Transformation Pack chỉ tương thích với hệ điều hành Windows Vista và Windows7. Bạn có thể tại gói phần mềm miễn phí này tại đây. (Thank @hellsing82)

Các chức năng của Snow Transformation Pack:

* Thêm các ứng dụng như Dock, Spaces, Shadow…

* Thay đổi màn hình đăng nhập, giao diện và mặc định hình nền của hệ điều hành Snow Leopard

* Thay đổi Logo hệ thống thành Logo của hệ điều hành Snow Leopard

* Thay đổi cấu hình hệ thống cũng như các vị trí của thanh tác vụ .

* Thay đổi các biểu tượng.
Khi không muốn xài nửa thì các bạn gỡ bỏ

Theo Lifehacker

Nếu bây giờ chuyển sang vậy mình sợ không quen.mà bạn bảo nó tây đổi toàn bộ hệ thống.vậy có phục hồi lại giao diện cũ dc ko?

nh0xdangyeu

nhan_yds Bạn thích giao diện cũng như muốn có những trải nghiệm mới với hệ điều hành Mac OS, nhưng vẫn muốn sử dụng chúng trên nền hệ điều hành Windows thì gói phần mềm miễn phí Snow Transformation Pack sẽ giúp bạn làm điều đó một cách dễ dàng.

Snow Transformation Pack sẽ thay đổi toàn bộ hệ thống của bạn, bao gồm cả màn hình đăng nhập, biểu tượng, hình nền, âm thanh, giao diện cũng như một vài yếu tố khác. Tuy nhiên, để cài đặt gói phần mềm này, trước tiên, bạn sẽ nên phải vô hiệu hóa User Account Control (UAC) trong Windows Vista và sau đó bạn mới có thể tiến hành chuyện cài đặt.

Quá trình cài đặt STP:

Snow Transformation Pack chỉ tương thích với hệ điều hành Windows Vista và Windows7. Bạn có thể tại gói phần mềm miễn phí này tại đây. (Thank @hellsing82)

Các chức năng của Snow Transformation Pack:

* Thêm các ứng dụng như Dock, Spaces, Shadow…

* Thay đổi màn hình đăng nhập, giao diện và mặc định hình nền của hệ điều hành Snow Leopard

* Thay đổi Logo hệ thống thành Logo của hệ điều hành Snow Leopard

* Thay đổi cấu hình hệ thống cũng như các vị trí của thanh tác vụ .

* Thay đổi các biểu tượng.
Khi không muốn xài nửa thì các bạn gỡ bỏ

Theo Lifehacker mình không thể download được, bạn có thể upload lên Mediafire được không? xin ngàn lần cảm tạ.

Brit

Mình thấy giao diện Mac OS nhìn được, dành cho những ai yêu thích Mac nhưng vẩn hoạt động trên nền Windows.

Cái này nó tương tự như một phần mềm, nó làm thay đổi giao diện và âm thanh của Windows, khi không thích xài nửa thì gở bỏ, thế là xong.

Link down vẩn bình thường mà. chúc các bạn thành công!

cho hỏi cái downloader của Brothersoft nó save file mình tải vào đâu? thích mỗi cái quả táo thay cho logo windows ở thanh taskbar :x

Các chủ đề có liên quan khác