Máy mình hum nay bị sao á, mình cũng không rõ.

chỉ biết là đánh lệnh trong Run là:"regedit" không vào được nữa

máy báo vầy nè

Ai giúp mình, setup cái fifa 2007 rip chưa xong máy báo thế là không vào được fifa luôn

nh0c_k0ol_9x

các khóa nạp vào Regystry vừa bị khóa bởi quyền admin, bạn log vào quyền admin mà cài nhé. Nếu bạn dùng windows 7 thì vào Run/Lusrmgr.msc/ User/Administrator/Properties/ chọn bỏ khóa Account is disabled rồi logoff, sẽ vào được quyền admin mà cài đặt nhé

Hey!

Bạn vào cửa sổ Run gõ:gpedit.msc

Vào user configuration\administrative Templates\system.Ở cửa sổ bên phải tìm đến dòng :prevent to access to registry editing tools-> kích đúp chuột chọn tích not configured.-> apply-ok.

Thoát ra và chỉnh sửa regedit ngon lành.

cunxinh9x

anhbahophan Máy mình hum nay bị sao á, mình cũng không rõ.

chỉ biết là đánh lệnh trong Run là:"regedit" không vào được nữa

máy báo vầy nè

Ai giúp mình, setup cái fifa 2007 rip chưa xong máy báo thế là không vào được fifa luôn Bạn down cái này về nhé, cick 1 cái là mở registry, 1 cái nữa là khóa, và tiếp tục...

Nuri

vaonghe Bạn down cái này về nhé, cick 1 cái là mở registry, 1 cái nữa là khóa, và tiếp tục...
Bác chỉ dẫn thế thì bác ấy sao làm được ?

File bác ấy là txt. Bạn có thể lưu lại với tên bất kỳ là *.vbs. Sau đó bạn thực thi nó. nó sẽ tự động enable registry lên.

CHúc vui !

B/ S

Nếu bạn đang dùng XP bạn có thể : Vào quyền Admin

- Start -> Run -> gpedit.msc -> User Configuration -> Administrative Templates -> System -> Prevent access to registry editing tools -> Right Click Properties -> Enable

Chúc vui !

hay làm theo cách của bác trên thì tương đối dễ dàng hơn !~

Các chủ đề có liên quan khác