sunkute

USB Disk Security: Ổ đĩa usb vừa trở thành một vật dụng khá quen thuộc và hữu ích với người sử dụng máy tính . Song chuyện sao chép dữ liệu giữa nhiều máy tính , ổ USB thường mang lại những nguy cơ lây nhiễm virut , spyware rất lớn...

USB Disk Security sẽ giúp bạn ngăn chặn mối nguy cơ đó. Với sự kết hợp nhiều công cụ mạnh mẽ bao gồm USBShield , USBScan , MemoryShield , Qurantine , giúp bạn yên tâm hơn khi sử dụng thường xuyên sử dụng USB để sẻ chia dữ liệu .

Sau khi kích hoạt , chương trình sẽ hỏi bạn có muốn tắt chức năng autorun của usb hay không , bạn chọn yes để chấp nhận hay cancel để hủy bỏ . Ngay sau đó chương trình sẽ tự động quét và thông báo cho bạn biết nếu có bất kỳ mối đe dọa nào chứa trong USB .

các bạn vào đây tải về sau đó giải nén ra có cả key nữa nha

pass : g4tvn.com (nguồn )

chúc thành công

cxanhvn

mình dùng mấy bản trc cũng thấy ổn. Nâng cấp lên chắc là tôt hơn nữa

ủa mình dowload vẫn tốt mà ,hok thì mấy bạn vào trang sau để dow nè
nguồn từ trang này mờ

Key của bạn Quangtuan không sử dụng được. Phát hiện ra virus là nó báo phải cài đặt bản Full. Có ai upload key nào fix được bản 5.3.0.12 không?

ve_dai

Vũ Nhất Hồ pass : g4tvn.com không được bạn ơi Bạn quét chọn cho chính xác, lưu ý đừng để thừa ra 1 dấu cách ở đằng sau (nên quét từ bên phải sang) như vậy nó sẽ báo sai mật (an ninh) khẩu. Mình vừa làm được.

Nếu không được, các bạn hãy down bằng link này, mình vừa up xong:
Code: http://www.mediafire.com/file/zmzowtz0qmi/USB_Disk_Security_v5.3.0.12_2.rar

cvtam2003

ban ui?name dien vso la gi?bao loi k a?doi quyen admin nhung to dang nhap admin roi ma?????????ai chi dum thank nha

Các chủ đề có liên quan khác