cam_ve_quan_147

Mình để máy đi chơi vài tiếng sau đó về thì tự dưng phím số bấm nó không hiện ra , cả bàn phím số bên phải cũng vậy . Mấy nút F1, F2,... cũng không bấm được. Chỉ mỗi số 5,6 là được thôi Mình xài windows Xp sp 2.

Bấm lần bấm số phải tìm Copy / Paste Mình có tìm hiểu nhưng mấy cách vào Control Panel đổi Keyboard thành Unite State ... gì gì đó nó vẫn không được . Cả chỉnh Unikey vẫn thế Có huynh nào giúp để yh lại giúp mình tý được không ạh

tonmackim

benmee0811 Mình để máy đi chơi vài tiếng sau đó về thì tự dưng phím số bấm nó không hiện ra , cả bàn phím số bên phải cũng vậy . Mấy nút F1, F2,... cũng không bấm được. Chỉ mỗi số 5,6 là được thôi Mình xài windows Xp sp 2.

Bấm lần bấm số phải tìm Copy / Paste Mình có tìm hiểu nhưng mấy cách vào Control Panel đổi Keyboard thành Unite State ... gì gì đó nó vẫn không được . Cả chỉnh Unikey vẫn thế Có huynh nào giúp để yh lại giúp mình tý được không ạh nhức đầu nhĩ, bác dùng laptop hay dék zạ.

Godfrey

Nếu mình là bạn thì mình sẽ cài lại hệ điều hành. Bởi cái này có thể do lỗi phần mềm cũng như phần cứng. Nhưng nhiều khả năng là lỗi phần mềm. Bạn cài lại Win, chuyển sang sp3 ấy.

lop09hh1n

Chắc phải cài lại windows rồi không có solution gì sao hixhix

mình xài máy bàn nên k hiểu chuyện gì vs cái bàn phím nữa T.T

Các chủ đề có liên quan khác