ko hiểu tớ nghịch gì ma giờ mấy cái biểu tượng ngoài man hinh no đổi hết sang cùng một loại, ví dụ như: nếu mở 1 cái với yahoo thì mấy cái kia cũng la biểu tượng yahoo.mở open may cái đó cũng ra chương trinh chat yahoo. không mở được trực tiếp, phải vào my computer để mở mấy cái đó. nếu tớ mở lại với chương trình mozilla firefox thì tất cả đều đổi hết về mozilla firefox ,tớ chẳng biết trở về như bình thường như thế nào nữa. giúp tớ với

mình vẫn chưa hiểu ý bạn lắm !! bạn có thể post ảnh lên cho anh em thấy dc không ?? chỗ tất cả là yahoo ấy

Aelfdane

Ý bạn là ,chỉ dùng được một chương trình !

Còn icon thì đồng loạt biến sang cái gì gì đó !

mong bạn có cái ảnh .

anh_peo

hay là bạn chọn open with... rồi tớ nghi lắm nhưng mà bạn vào lại ổ chứa chương trình đó sento cái shortcut mới ra ngoài màn hình xem sao

neu to mo voi "open with" thi tất cả các biểu tương khác cũng đổi theo trương trinh đó. vao ổ để "sent to desktop" thì mấy cái biểu tượng đó ra bên ngoài cũng đổi hết về cùng một loại thôi. tớ chang hiểu gì

b4by_kut3_93

Bạn chỉ cần tải file fix_exe_application.rar ở phần đính kèm dưới đây, giải nén ra để có file fix_exe_application.reg và chạy nó (rất may là file .reg chưa bị thay đổi chương trình chạy mặc định).

Các chủ đề có liên quan khác