Bertolde

kid_cool_kk Mình mới cài bản office này mà không có key ai có share mình mình thanks nhìu

ym:[email protected] Của bạn đây : Link Trong VN-Zoom

Microsoft Office Pro Plus 2010

Product Key: 4DRT4-F2M76-3WDJB-XGTRR-QF8KH

Microsoft Office Pro 2010

Product Key: J3QMF-FB7TM-GR3XT-QPFKX-CX4K8

Microsoft Office Home & Student 2010

Product Key: BKVYV-V6DHH-WFXY6-RBMWG-9Q8K7

Microsoft® Office Home and Business 2010

Product Key: HTYPY-2TTJD-XFKXJ-D839V-FGDR3

Microsoft Visio Premium 2010

Product Key: 36DQT-HBFDF-FH2CV-2T4M3-Y8X4H

Thêm mot so key cho cac ban Office 2010 :

Office Professional Plus 2010 : VYBBJ-TRJPB-QFQRF-QFT4D-H3GVB

Office Home and Business 2010 : D6QFG-VBYP2-XQHM7-J97RH-VVRCK

Visio Professional 2010 : 7MCW8-VRQVK-G677T-PDJCM-Q8TCP

Và day la cong cu Cr-ack active 100% thành cong dam bao.

cái Active này mình chưa Test nhưng khi Scan bằng Avira Antiver nó hiểu" nhầm" là Trojan nên nếu bạn muốn dùng thì Turn Off chương trình diệt Virus đi nhé !

CẬP NHẬT THÊM CÁCH BẺ KHÓA TRIAL THÀNH BẢN QUYỀN UPDATE TỰ LÀM BẰNG TAY CHO CÁC BẠN

(cái này là dành cho Microsoft Ofice 2007 Đã Test OK. không biết với Office 2010 có được không vì máy mình không cài bản 2010 được )

Cài đặt xong ở lần chạy đầu tiên nó sẽ hỏi bạn active bạn cứ chọn Active online và nó sẽ thông báo là bạn được dùng thử đến ngày bao nhiêu( 60 ngày kể từ ngày bạn cài đặt )

Bạn tắt chương trình đi và vào Start>run>regedit

Sau đó bạn tìm đến khóa sau:

Code:

HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Microsoft\Office\12.0\ Registration\{91120000-0012-0000-0000-0000000FF1CE}

Rùi bạn tìm đến cái 2 File có tên là : DigitalProductID xóa nó đi

và ProductID cũng xóa đi luôn

Nếu không có cái key và dword trên thì chỉ chuyện đóng Registry Editor lại thui.

4.Tiếp theo bạn tìm đến thư mục sau:

Code:

C:\Program Files\Common Files\Microsoft Shared\OFFICE12\Office Setup Controller\Proof.en

Bạn sẽ thấy một file tên là Proof, nháy chuột phải chọn Open with... và mở nó bằng Wordpad nhé. Tiếp đó ở phía dưới của Wordpad bạn sẽ thấy 1 dòng nội dung đại khái như sau:

Code:

Bạn hãy thay từ AlwaysInstalled bằng NeverInstalled. Rùi nhớ save vào nhé.

rùi bây giờ bạn mở Office lên đi sẽ không còn bản Trial nữa. Bạn thành công rùi đó.

(Bài viết do mình sưu tầm + test qua , vì khi coppy quên không coppy tên tác giả nên sorry nhé ! khi nào tìm lại được tên sẽ sửa lại bài sau )

funfubi_yhdp

thanks bạn, mình dùng được key thứ 2 của office 10 pro plus nhưng vào được càinow rùi thì lại trở về trạng thái fail như lúc đầu, giúp m với!

Các chủ đề có liên quan khác