lamvietphap

lượng G vừa sử dụng của ổ C tự tăng lên khi vào internet, tức là dù mình không lưu bất cứ thứ gì thì khi kiểm tra, máy thông báo số liệu G vừa sử dụng không ngừng tăng lên, mà khi mình vào thẳng ổ C để kiểm tra thì số G báo trong đó ít hơn nhiều, vậy máy tính mình bị lỗi gì vậy, phải sửa như thế nào? Làm ơn giúp mình với.

dung_hitle

Khi bạn vô mạng thì trình duyệt phải load trang web để bạn xem chứ . Nó load về ổ cứng. Bạn xem phim, nghe nhạc, coi hình,... nói chung là trình duyệt phải load về máy

Bạn kiểm tra trong ổ C thì bạn kiểm tra những gì? kiểm tra ra sao

Nếu nhấn Ctrl-A thì khác với chọn tất cả thư mục bằng các Ctrl-click, hay bạn phải cho hiện tất cả file ẩn lên (cả file hệ thống)

nếu bạn muốn xóa bớt những gì trình duyệt down về thì click Tools -> clear recent history -> xóa hết (firefox)

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
B Kế hoạch kinh doanh dịch vụ và chứng nhận chất lượng xe ô tô đã qua sử dụng tại thành phố Hồ Chí Min Luận văn Luật 0
Q Giúp mình giải bài này? Tính khối lượng gas đã sử dụng sau 1 thời gian..? Sinh viên chia sẻ 0
C Việt hóa Simply Good Pictures 4 - Phần mềm nâng cao chất lượng hình ảnh đã chụp Giới thiệu phần mềm hay theo yêu cầu 0
P Năm 2010, Công ty đã xuất hóa đơn thuế GTGT cho khối lượng XL hoàn thành - căn cứ theo hồ sơ nghiệm Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
T Nâng cao chất lượng phân tích tài chính doanh nghiệp các công ty đã niêm yết tại công ty quản lý quỹ Luận văn Kinh tế 0
V Các Bác nào đã từng đến KS 49 cho mình hỏi chất lượng phòng ở đây có tốt không? Ẩm thực 0
R có ai đã mua hạt óc chó, mắc ca bên THẾ GIỚI HẠT.com chưa ạ? chất lượng tốt không à?. Tư vấn giúp e, Ẩm thực 0
O Tiểu luận: quan hệ sản xuất phù hợp với trình độ và tính chất của lực lượng sản xuất. Đảng ta đã nhậ Văn hóa, Xã hội 0
M Tiểu luận: quy luật quan hệ sản xuất phù hợp với tính chất của lực lượng sản xuất, Đảng ta đã nhận t Văn hóa, Xã hội 0
C Nghiên cứu ảnh hưởng của độ cứng thép X12m đã qua tôi đến chất lượng bề mặt và mòn dụng cụ khi tiện Tài liệu chưa phân loại 0

Các chủ đề có liên quan khác