tammobi832547

simdoanhnhan Chả là mình em mới kiếm được con lap.Nhưng đang phân vân không biết lên cài windows xp hay windows 7 cho nó.Cấu hình nó khá ok.chạy tốt được cả 2.Đang phân vân.Nếu cài windows 7 thấy nó hay lỗi,chưa có bản nào ổn định.Sử dụng laptop chủ yếu cho công chuyện vănphòng chốngchạy các phần mềm tương đối nhẹ nhưng yêu cầu famework vì đây là hệ thống của cty.Nếu cài xp thấy có vẻ hơi buồn chán.Thi thoảng cũng chơi game tí.Muốn hỏi anh em xem lên dùng windows nào tốt nhất cho máy.Giới thiệu em bản windows phiên bảo nào ổn ổn tí.Thanks các anh trước dùng windows 7 chạy cho nó mượt bạn

còn nếu chơi game thì thôi, cài xp nhé

linhda_nguyen

Khi em mở file word 2003 bằng word 2007. Nó xuất hiện lỗi như hình trên, các pác giúp em với!

Thansk!

---------- Bài thêm lúc 15:03 ---------- Bài trước là lúc 15:00 ----------

bboy_baby_milo nếu chơi game thì dùng xp là hay nhứt

còn nếu muốn dao diện bóng bẩy đẹp mắt thì dùng windows 7

theo mình thì bạn lên dùng win7

Khi em mở file word 2003 bằng word 2007, nó xuất hiện lỗi như hình trên! Các pác giúp em với!

blood_of_dicth

simdoanhnhan Chả là mình em mới kiếm được con lap.Nhưng đang phân vân không biết lên cài windows xp hay windows 7 cho nó.Cấu hình nó khá ok.chạy tốt được cả 2.Đang phân vân.Nếu cài windows 7 thấy nó hay lỗi,chưa có bản nào ổn định.Sử dụng laptop chủ yếu cho công chuyện vănphòng chốngchạy các phần mềm tương đối nhẹ nhưng yêu cầu famework vì đây là hệ thống của cty.Nếu cài xp thấy có vẻ hơi buồn chán.Thi thoảng cũng chơi game tí.Muốn hỏi anh em xem lên dùng windows nào tốt nhất cho máy.Giới thiệu em bản windows phiên bảo nào ổn ổn tí.Thanks các anh trước nếu chạy cả famework thì mình nghĩ là nên chạy XP là tôt nhất. windows 7 chủ yếu là để giải trí thôi.

Nếu dùng để giải trí bạn nên dùng windows 7, còn chơi game hãy dùng xp.

Còn để làm việc, hãy để ý xem các tiện ích bạn luôn, hay phải sử dụng nó có tích hợp với windows 7 không?

Còn mình khuyên, hãy dùng windows 7, vừa thẩm mỹ vừa đẹp (hợp với laptop) và làm chuyện chắc cũng không có vấn đề gì. Vì windows 7 vừa trở lên thông dụng rồi!

phanhuyen_60

ok, nghe lời máy bác nhé, em sẽ xài windows 7.

bổ sung: máy của em chip U7600 chứ không phải là U600. đánh máy có chút cẩu thả

Thank máy bác vừa cho em những lời khuyên bổ ích nhé.

Thank nhiều nhé.

Các chủ đề có liên quan khác