vn.alex

Tình hình của em là thế này ạ

Máy của em có 1 một số plugin khi vào nghe nhạc hay xem video thì nó đòi e down về để cài thì em vừa down về và cài!Nhưng khi vào lại để nghe hay xem tương tự thì nó lại báo là missing plugin rồi ví dụ vào youtube thì thỉng thoảng đang xem giữa chừng thì nó dừng và báo adobe flash has crash và bên trên hiện reload this page.Em vừa down về cài mà vẫn không được

Với lại có thêm hiện tượng này nữa ạ: Khi em vào youtube thì thỉnh thoảng có 1 vài video em ấn vào để xem thì nó hiện cái vòng tròn ở giữa để load 1 hồi, nhưng 1 lát sau cái vạch đỏ dưới chỗ load nó chạy hết rất nhanh nhưng em ấn vào lại không thể xem được.Em thử vào đi vào lại mấy lần nhưng đều không xem được và có hiện tượng như thế!

Em không biết đây là do lỗi gì hay virus ạ!

Mong các anh chị giúp em với ạ!thank anh chị nhiều!

lehuyfit

Bạn thử kiểm tra lại xem máy bạn vừa cài đủ bộ Flash chưa
Adobe Flash Player Plugin

Adobe Flash Player ActiveX

Ngoài ra nếu bạn duyệt web bằng Firefox thì xem thử bạn vừa cài Plugin cho nó chưa

Dùng Your Uninstaller gỡ hết mấy cái trình duyệt Web ra (ko gỡ IE nhé). Lên mạng down ff hay opera về cài lại. Thêm cái nữa là OK.

britney_jean46

motlanvamaimai Dùng Your Uninstaller gỡ hết mấy cái trình duyệt Web ra (ko gỡ IE nhé). Lên mạng down ff hay opera về cài lại. Thêm cái nữa là OK. cho em hỏi là lỗi này là gì thế ạ?

nếu remove ff hay opera rồi sau đó cài lại thì cài flash hay ff trước hả anh?

Shan

huyk49dhv cho em hỏi là lỗi này là gì thế ạ?

nếu remove ff hay opera rồi sau đó cài lại thì cài flash hay ff trước hả anh? cài xong FF mới cài flash hỗ trợ cho FF được chứ

huyk49dhv cho em hỏi là lỗi này là gì thế ạ?

nếu remove ff hay opera rồi sau đó cài lại thì cài flash hay ff trước hả anh? Cái nào trước cũng được nhưng khuyến khích cài ff hay opera rồi mới cài Flash.

Các chủ đề có liên quan khác