hue_yb

Hôm nay mình ghost máy . Tưởng không bị sao nhưng ai dè

nó bị lỗi

Ghost khoảng 80% -> 90% ( có bản 30% ) thì bạn lỗi

"Decommpression error , abort ?"

Mình thay bản ghost rất nhiều nhưng vẫn bị vậy . Bạn nào giúp minh với ????

chauthanh2790

Cái này bạn kiểm tra lau chùi lại Ram sau đó vào Ghost lại. Nhưng mình khuyên bạn nếu có thời (gian) gian thì nên cài mới hơn là Ghost nếu đó không phải là bản Ghost của máy khác hay bạn down đâu đó trên mạng.

minhthu_88

Mình bận lắm không cài lại được . Mà chắc là bị ram không bạn . Mình vừa find trên mạng rồi nó bảo là nên phân vùng ổ cứng , nhưng mình nghĩ không cần . Mình muốn hỏi cho chắc ăn . Đây là lần đầu bị lỗi này . Mong cái bạn có câu trả lời sớm hơn

visonvn

phucvt980 Hôm nay mình ghost máy . Tưởng không bị sao nhưng ai dè

nó bị lỗi

Ghost khoảng 80% -> 90% ( có bản 30% ) thì bạn lỗi

"Decommpression error , abort ?"

Mình thay bản ghost rất nhiều nhưng vẫn bị vậy . Bạn nào giúp minh với ???? Cái này hình như báo lỗi do file nén bác ơi , bác nên kiểm tra file nén lẫn ổ đĩa hệ thống xem đủ dung lượng để ghost hay không, hay do trong quá trình xã nén ( ghost ) sinh lỗi , Bác nào có ý hay hơn xin lũy ý để mình học hỏi thêm

wi_wi

phucvt980 Không ai giúp được à , Ae Vnz đâu hết rồi . Chỉ giúp đi kiễm tra lại cái ổ cd đi, ngoài ra bạn cũng nên kiểm tra dung lượng phân vùng cài đặt đi

tran.thikhanh

phucvt980 Mình tải ghost trên mạng về rồi bỏ vào ổ D ghost chứ không cho vào CD vậy coi chừng bản ghost bị lỗi rồi

kama_suky

phucvt980 Mình tải ghost trên mạng về rồi bỏ vào ổ D ghost chứ không cho vào CD như vậy chỉ có khả năng bạn downloat bản ghost không dùng được cho máy bạn( có thể bản ghost không hỗ trợ maen của bạn

nguyenreport

Bản ghost all main của gakonchipchip mà . mình thử del ổ dỉa rồi làm ra (tạo) lại . Bỗng nhiên vào minixp nó lag . Copy lag , ghót chậm thật không hiểu nối . Ai cho 1 cách khắc phục đi Sao cứ nói chung chung ai mà hiểu

cat_tom

Cài lại máy đi bạn! Thời gian đợi câu trả lời của anh em thì bạn cài chắc là xong rồi mà cài lại máy chạy mới ngon.

bun_ny_girl930

Tất cả các cách các bạn đưa ra mình vừa thử nhưng kết cục vẫn vậy .

Tại sao chứ ???? Ai giúp đi xjn mà năn nỉ mà

Các chủ đề có liên quan khác