Andrey

Mình cần tìm một số giáo án mà khi vào violet.vn thì không thể xem được dù vừa dùng hết các trình duyệt, khi nháy chuột phải thì nó thế này :

Mình cũng vừa lên adobe download bản mới nhất về rồi, các bạn xem trong cclean của mình thì biết :

Vậy mà mình vẫn không xem được giáo án, ở trường mình thì vẫn xem được bình thường, không biết là vì sao nhỉ ?

nail_snake_dn

cái này lỗi trình xem Flash 100% rùi còn gì. Download bản mới về cài lên nhé, hay update cũng được.

Mình vừa down bản flash 10 là bản mới nhất từ trang chủ adobe.com về rồi, cài đặt thành công mà vẫn không được ! bạn xem trong cclean của mình là bản 10. mà !

không cài lại được đâu, bạn phải dúng system restore khôi phục lại thời (gian) điểm trước khi cài đặt flas được sau đó cài lại là được,

qiuhong0888

Mình nghĩ cái này không phải do Flash đâu ! Mình thay đổi địa chỉ Proxy thì lại vào được

Chỉ có điều không download được về máy, mà rõ ràng là máy nhà mình và ở trường đều dùng của VNPT vậy mà ở trường vẫn vào được về nhà thì không thể ? Tình trạng này mới diễn ra được một vài hôm thôi ! Ai có ý kiến gì lũy ý cho mình với

Mình vẫn nghe nhạc được trên youtube bình thường :

Hix --> 1 Bài toán khó rồi !!!

Các chủ đề có liên quan khác