Mình lỡ Disable mất cái thằng Autodesk Licensing services nên một số phần mềm vừa kích hoạt bằng seri key bị chuyển sang chế độ dùng thử. Mình vừa tick vào phần Autodesk Licensing services (để kích hoạt) và vừa khởi động lại máy mấy lần nhưng nó vẫn ở chế độ Stop. Có ai biết làm cách nào để làm nó chạy sang chế độ Running không.

Đây là hình ảnh mình vừa khởi động lại windows và mở msconfig ra. cho dù vừa tick vào Autodesk Licensing services từ trước và vừa khởi động lại nhưng thằng này vẫn không chạy

levanhai1978

bạn thử vào Run gõ services.msc rồi tìm xem có cái services nào có tên Autodesk Licensing gì đó.Nếu có thì double click vô nó,hiện cái bảng Properties,chỗ Startup Type thì chọn là Automatic,nhấn Apply,rồi nhấn Start rồi nhấn Apply lần nữa và cuối cùng là nhấn Ok

Aldrik

thanh_duan_89 bạn thử vào Run gõ services.msc rồi tìm xem có cái services nào có tên Autodesk Licensing gì đó.Nếu có thì double click vô nó,hiện cái bảng Properties,chỗ Startup Type thì chọn là Automatic,nhấn Apply,rồi nhấn Start rồi nhấn Apply lần nữa và cuối cùng là nhấn Ok Thanks bạn nhiều

Các chủ đề có liên quan khác