hoanglykhanh

em mới mua con main biostar 785G3+, con chíp x2 240 và con ram elixir 2G 1333MHZ nhưng khi em kiểm tra thông số trên máy thì nó ghi là :

bác nào biết rành về dòng chíp AMD này chỉ cho em với. em mua linh kiện này ở hồng thắng không biết có phải bị hớ không ạ. em cảm ơn

roselove_456

phonghumg em mới mua con main biostar 785G3+, con chíp x2 240 và con ram elixir 2G 1333MHZ nhưng khi em kiểm tra thông số trên máy thì nó ghi là như thế này:

bác nào biết rành về dòng chíp AMD này chỉ cho em với. em mua linh kiện này ở hồng thắng không biết có phải bị hớ không ạ. em Thank Up lại hình đi bạn ơi

Derrall

phonghumg ơ kìa không ai giúp em à bạn dùng cpuz kiểm tra lại đi.

RAM thiếu là do nó share cho card màn hình còn CPU thì có thể do bản windows bạn đang sài là bản ghost nên nó nhận không đúng thôi. chịu khó cài lại win:d

dinhtai_nd_na37

vanphuocmd bạn dùng cpuz kiểm tra lại đi.

RAM thiếu là do nó share cho card màn hình còn CPU thì có thể do bản windows bạn đang sài là bản ghost nên nó nhận không đúng thôi. chịu khó cài lại win:d ram nó share cho card màn hình, vậy thì nó mất đi 1 phần dung lượng như vậy thì nó có chậm đi so với cái không share không ạ

Các chủ đề có liên quan khác