vlk29_dl

chắc tại bạn chia ổ cứng bị lỗi. bạn có thể dùng hiren's để sửa lại. chúc bạn thành công!

4_T

cái này bạn phải hòi người cài máy của bạn,khi họ phân vùng ổ cứng đó

Norval

thanh_duan_89 cái này bạn phải hòi người cài máy của bạn,khi họ phân vùng ổ cứng đó Mình tự chia ổ cứng đó , format tất cả xóa partition hết còn 1 ổ và chia lại nhưng nó vẫn như thế không biết sao nửa , mình sài máy dell 1514 windows vista

---------- Bài thêm lúc 09:00 ---------- Bài trước là lúc 08:59 ----------

trieuf9 chắc tại bạn chia ổ cứng bị lỗi. bạn có thể dùng hiren's để sửa lại. chúc bạn thành công! chỉ dẫn mình rõ hơn dc không bạn ?

Hardy

cái này trước đây mình cũng từng bị...về sau chi con nước vào đĩa Hiden's bood detele toàn bộ các ổ rồi chia lại từ đâu.......nói chung là dữ liệu mất sạch

quynhtramqx

sao mấy ổ của bạn toàn primary không vậy? không có cái nào logical hết

r-click, bạn coi thử có nút Extend volume ko, nếu có thì nhập nó chung với ổ C

nếu không có thì xài Acronis disk director 11 để gộp nó vô ổ D,E gì đấy

ngochankha

lamqsb sao mấy ổ của bạn toàn primary không vậy? không có cái nào logical hết

r-click, bạn coi thử có nút Extend volume ko, nếu có thì nhập nó chung với ổ C

nếu không có thì xài Acronis disk director 11 để gộp nó vô ổ D,E gì đấy mình chia ổ lúc cài windows vista mà không phải chia trong windows , ổ đó r-click chỉ có nút Giúp không co chức năng gì khác nữa . chán kinh

vichiha_itachi

bạn dùng aronic phân vùng hay gôm các ổ đĩa đó lại, biết làm thì không mất dữ liệu không biết làm thì mất như chơi nhưng trước khi làm thì backup dữ liệu đềphòng chốngkhi mất dữ liệu

tranmaluc78

vohuuthanh bạn dùng aronic phân vùng hay gôm các ổ đĩa đó lại, biết làm thì không mất dữ liệu không biết làm thì mất như chơi nhưng trước khi làm thì backup dữ liệu đềphòng chốngkhi mất dữ liệu bác có chỉ dẫn thì rõ hơn cái , nói thế mình không biết đg` nào hết

rugenan

cái này không ăn thua đâu.kệ nó đi không sao đâu.mình cũng bị vạy mà.dùng cả boot chia lại cũng vậy.gần như mặc dịnh ổ cứng rồi.mặc dù ổ cứng của mình mới tinh.

Các chủ đề có liên quan khác