muaxuantrang_14

Main cua mình không có mục firs boot devide or boot devide priority.Minh vào muc boot tìm kĩ lắm rồi mà cũng hông cóa.Nhờ các bạn chỉ giùm mình nhé Thanks trước

Post bài dùng tiếng Việt có dấu nhé, kể cả tiêu đề.

Garnell

thiết lập trong BIOS làm gì,chỉ làm chậm quá trình khởi động thôi(nếu chọn first boot là ổ CD thì sẽ làm chậm vài giây khi windows khởi dộng)

khi nào cần boot từ CD thì màn hình khởi động vừa hiện lên,bạn bấm F12 hay F8 hay F11 gì đó,tùy mỗi loại main (muốn biết bấm F mấy thì khi màn hình khởi động vừa hiện lên,xem dòng cuối cùng có để F...:Boot Menu)

aloha_296

ltiendung Main cua mình không có mục firs boot devide or boot devide priority.Minh vào muc boot tìm kĩ lắm rồi mà cũng hông cóa.Nhờ các bạn chỉ giùm mình nhé Thanks trước Nêu tên loại main của bạn xem nào...

nh0kvip1 ủa chứ không phải là tự buss ak một số loại main thường thì mặc định không boot từ đĩa cứng trước,mà là từ đĩa mềm hay ổ CD,nếu không có thì mới boot từ Hard Disk

Baran

thanh_duan_89 một số loại main thường thì mặc định không boot từ đĩa cứng trước,mà là từ đĩa mềm hay ổ CD,nếu không có thì mới boot từ Hard Disk

Hiện tượng xảy ra vào hùi tối hôm wa!

Tình cờ down chúng 1 file virus.

Em dùng Avira diệt, diệt xong thì tắt máy!

Tới sáng em bật máy lên thì nó không lên,Em bật cái nút Power á.

Vừa bấm vào thì cái nút to đó sáng lên 1 cái rùi tắt máy lun.

Em nghi hiện tượng đó là do BiOs.

Có sư phụ V-N nào giúp em ko.

one_love141

litben1 Hiện tượng xảy ra vào hùi tối hôm wa!

Tình cờ down chúng 1 file virus.

Em dùng Avira diệt, diệt xong thì tắt máy!

Tới sáng em bật máy lên thì nó không lên,Em bật cái nút Power á.

Vừa bấm vào thì cái nút to đó sáng lên 1 cái rùi tắt máy lun.

Em nghi hiện tượng đó là do BiOs.

Có sư phụ V-N nào giúp em ko. hình như bạn có post 1 topic nữa thì phải,bên topic kia mình chỉ rồi đó,bạn làm thử xem

nếu chỉ bật lên rồi tắt liền thì chắc không phải do virus đâu

bachduyanh1302

thanh_duan_89 hình như bạn có post 1 topic nữa thì phải,bên topic kia mình chỉ rồi đó,bạn làm thử xem

nếu chỉ bật lên rồi tắt liền thì chắc không phải do virus đâu

Em vừa dùng Avira diệt virus xong thì tắt máy lun.

Sáng zay. bật lên thì không dc.

Vừa bấm vào nút khởi động máy thì nó sáng lên sau 2s sau đó thì nó tắt ngay.

Các chủ đề có liên quan khác