bạn nào biết trang web nào hay thread nào có chứa những link phim 300-500mb mediafire hay mega cập nhật hàng ngày không thì chỉ cho mình với. Search trên google chỉ tìm thấy những bài không cập nhật liên tục thôi

ctdesuong

rất hiếm trang web nào cho share phim 300 đến 500m. chỉ có thể trông chờ vào các diễn đàn, 1 số thành viên hảo tâm rip lại đĩa phim rồi share lên diễn đàn cho anh em mà thôi

bạn thử vào ware.vn.mình hay down film ở đó.trang web này toàn phim chất lượng Hd,update khá nhanh.nói chung là okie

nếu bạn thích torrent thì vào các trang torrent của việt nam mà. vidu như trang viettorrent.vn, bitvn.net..., mình hay tải ở các trang này lắm, tốc độ thì ngon( nếu mở thêm cổng thì ngon nữa). Chúc bạn tìm được nhiều bộ phim hay.

cxanhvn

Ừ vẫn biết là những trang web có phim rip là rất ít vì bọn tây nó thích xem phim chất lượng cao(Việt Nam mình bây h cũng sốt cái đó), thế nên mình mới phải nhờ các cao thủ giúp dùm, chứ ngồi canh ở 4rum mệt lắm, chỗ của mình ở toàn xài mạng cáp quang fpt nên down link mediafirecoi nhưcực hình vậy(max speed cũng chỉ 250kb), nếu là link megasharevn hay galaxyz.net thì mình cũng chịu khó mà down, nhưng ít 4rum up film link loại đó lắm

oneman_onesmile

mình thì hay vào google gõ dvdrip mediafire,rồi search,tìm phim nào hay hay chưa coi thì down,cũng có nhiều diễn đàn hay post,nhưng phải chịu khó tìm 1 tí.hì.mình có cái náy share cho bà con,hôm rồi lục được trên mạng link 600phimHD tuy hơi cũ

ngocanhvip2008

ặc, mình đang muốn tìm phim rip 300-500mb hay phim mhd link megashare, galaxyz mà bạn cho toàn film hd thế này thì...

pt200089

t có biết 1 trang down film rất tốt link là mediafire, hotfile, megaupload,.... (tùy vào người up nhưng chủ yếu là mediafire) dung lượng cực nét (đến mức tối thiểu) thường thì khoảng 200-600MB.down film về rồi down sub là xong.

down film:

down sub:

Thấy hay thì thank cái.

Các chủ đề có liên quan khác