thumotlantinem

tinh hình la tui dùng windows 7,nhưng trong thư mục co mấy cái này,tui k bít la j,muốn xóa cũng k được la sao

Vayle

Đây là nhưng file registry và windows bạn xóa là toi (del=doom) đấy.

congnghe

son super Đây là nhưng file registry và windows bạn xóa là toi (del=doom) đấy. File *.DAT và file *.LOG mà là file registry, hớ hớ . XÓA

Clerk

bạn để ẩn nó đi thôi đừng xóa...

xóa là xong luôn đấy....

Vandenberg

đây là những file lưu profile của bạn? ví dụ bạn làm ra (tạo) ra 1 user trên máy tính mình thì sẽ có những file ntuser.dat thui. nếu bạn xóa thì user của bạn không còn nữa và bạn không vào được bạn chỉ vào được user khác thui.

tpnguyen210388

ducanh_pro34 bạn để ẩn nó đi thôi đừng xóa...

xóa là xong luôn đấy.... Xóa file DAT thì chẳng sao cã ... nhưng những file đó đang thực thi thì làm sao mà xóa đươc

one_love141

hotboy125 cho ông xóa đáy coi có xóa được không ..... đứng ở user khác thì xóa được thui. ví dụ user admin chẳng hạn.

cunpurk

có dính bận gì đâu? ẩn nó đi, làm ra (tạo) nhiều user sinh ra nhiều vậy thôi! muốn xóa dùng user admin là xóa được thôi!

w385385

truongsinh9298 đứng ở user khác thì xóa được thui. ví dụ user admin chẳng hạn. file đang thực thi thì có muốn xóa nó cũng không cho xóa đâu bạn à...

lovelyemmy_2308

Nếu muốn xóa file DAT thì nên dùng windows 7 manager, vào phần index dat rồi delete cái nào xóa được thì Phần mềm này sẽ xóa còn cái nào tự làm ra (tạo) lại thì cứ để vậy. Nói chung những file này chẳng phải virus đâu mà ngại.

xóa thử 1 làn bằng quyền admin cho biết thế nào

có mấy cái file ẩn cũng lôi nó ra cho đựoc rồi xóa thì đúng là bác nhất rồi

Cawrdav

Mấy cái file đó có nặng gì đâu mà phải xóa, muốn thì xóa cũng được

Các chủ đề có liên quan khác