hom truoc em co hoi la` may em không de dc che do stand by. cac anh ay' noi' la` xem lai cai' diver card.noi that la` em cung không ro~ lam'.cac anh chi cho em cach xem voi cach cai` dat voi.Thank nhieu` nhe'

Post bài dùng tiếng Việt có dấu nhé.

trailangtangai hom truoc em co hoi la` may em không de dc che do stand by. cac anh ay' noi' la` xem lai cai' diver card.noi that la` em cung không ro~ lam'.cac anh chi cho em cach xem voi cach cai` dat voi.Thank nhieu` nhe' Bạn không nói rỏ cấu hình máy,modem máy ai giúp được?Nhắc bạn lần sau viết bài có dấu nhé

tomcat.2008

Chính xác, không có chệ độ Stand by vì chưa có Driver cạc Hình (Video Card). Cài driver vào là xong. Coi main hay coi model máy để biết dùng cạc hình nào.

mi158

Mình xin lũy ý cho bạn. Stand by không phải là phụ thuộc vào card màn hình. mà card nào cũng có chế độ đấy, có khả năng bạn chưa cài đủ Driver nên nó chưa hiện lên thôi. Bạn xem card màn hình của bạn là hãng gì nếu là card rời, còn nếu onboar trên main thì tìm theo hãng của main.

Chúc bạn thành công.

johnnguyen2512

Sao có nhiều người không biết viết Tiếng Việt thật đấy . Còn về chuyện không có stand by thì bạn cài đầy đủ driver tức là trình điều khiển của máy bao gồm ( driver chip set, VGA, Sound ) là sẽ có stand by. Những thứ trên có ở đĩa kèm theo main khi mua máy hay được lưu trữ trong ổ cứng. Nếu bạn không hiểu gì về tin học thì tốt nhất là mang ra tiệm để họ cài đặt cho

at1_007

Nếu bạn không hiểu gì về tin học thì tốt nhất là mang ra tiệm để họ cài đặt cho

Cần gì phải đem ra đấy cho tốn tiền.

Qua đây : dùng bộ driver Full XP mình vừa up đảm bảo OK thôi ( sau khi cài nhớ khởi động máy lại)

Các chủ đề có liên quan khác